• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

em có nên nuôi chó không

truongthieu

năm nay e học 12, học 3 buổi sáng trưa tối
e chỉ rãnh đc buổi trưa 12h tới 1h, và buổi chiều từ 6h tới 7h
vậy e có nên mua 1 pé pug nuôi không, vì thời gian e giành cho nó rất là ít
e có nên mua pug về nuôi hay là phải đợi năm sau

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Để khi nào b hết b đã chứ nui thế này thì khổ bé lắm. Có thể b sẽ vui nhưng bé sẽ buồn vì chẳng ai cho đi chơi, vuốt ve. Rồi bé sẽ bị tự kỉ đó b ạ.

truongthieu

ùa @@! mình cũng tính mua, thế đành để năm sau
thank các bạn, mấy năm trước ko mê, đè đầu năm nay thằng pạn nó gửi link yeuthucung.com wa, zô xem rồi mê lunz hjx, 1năm lâu wa' trời

truongthieu

mình con trai sao nuôi mèo @@!, px mình đóc mua hoài, chắc 1 2 tháng nữa mua wa', vì mình còn thời gian lúc đi học về, cũng đc rãnh 1h @@!

ChjP

T.Viên Năng Động
lên nuôi 1e cho nó vui nhà vui cửa..và cũng để dảm troét mỗi khi căng thẳng trong công việc cũng như trong học tập.. :clapping:

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
chỉ cần yêu chó là đc >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> thê nhé hỏi làm gi cho mệt , ma nuôi chó cần nhiu thòi gian đấy vi no sẽ dễ bj bênh nêu bạn ko cham soc qtam no

Nhungk46bk

Mình thì mình nghĩ bạn có thể nuôi bất cứ khi nào. Tuy nhiên nếu thích là phải đam mê vì nuôi cún phải có tình thương vì cún nhạy cảm lắm lắm. Nếu bạn chỉ là thích nhất thời thì nên suy nghĩ lại. Còn về thời gian, mình cũng khá bận nhg cún nhà mình có mấy nhóc lận nên khi mình vắng nhà cũng ko lo buồn hay tự kỷ ^^ Chúc bạn quyết định sáng suốt nhé. Chúc thi đậu đại học