• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em chào cả nhà :)

bm2i_lovelucky

Thành viên hòa đồng
Em chào tất cả các anh chị trong diễn đàn ạ! :) Em mới vừa mới gia nhập diễn đàn mình thôi,thành viên mới toanh luôn,em rất rất muốn làm quen với tất cả mọi người có cùng tình yêu với các "bé" như em:
Tên: em tên đầy đủ là Minh Hiếu,nhưng mà không phải là con trai đâu nhá,em là con gái à ngen,mà ở nhà mọi người gọi em là Mi nên mấy ace cứ gọi thế cũng được :))
Tuổi: em đã đếm được tổng cộng là 18 mùa mít rụng rồi,giờ đang là học sinh lớp 12 trường THPT Gia Định ở TPHCM ( hihi,không biết có ai trong diễn đàn học cùng trường không ta :D)
Hihi còn tình yêu của em là một em Becgie 1 tháng 10 ngày vừa rước về nhà chiều nay cũng của 1 anh trong diễn đàn mình luôn ( hiện tại ngồi post bài mà vẫn chưa hết cười mỉm :Onion35: ). Cả nhà em cực kỳ yêu em ý nhá,kể cả papa bình thường vốn rất khó tính cũng ôm em ấy miết. Vì rất rất rất yêu em ý nên em không muốn có sự cố gì với sức khỏe của em ý nên lập tức gia nhập diễn đàn để học hỏi với mấy ac,mong được làm quen với mọi người yêu cún,yêu mèo như em :gongxi-1: .
Nick yahoo của em là loptruongsieuquay_2601 hoặc là đt 092 222 6303 (em là cực ghiền khoản kết bạn :157: ). thank you cả nhà!!!!!! :D

tungxibo456zx

Yêu Cún iu
chị sướng thiệt! em định nuôi mèo hay chó còn ko được nè! huhuhu! thui ko sao! chào mừng chị đến YTC

bm2i_lovelucky

Thành viên hòa đồng
hjhj,s ko đk nuôj thế,vẫn còn bị papa với mama "cấm túc" à :) hihi,mà e yêu pet thế nhất định sẽ có ngày được toại nguyện mà :D

tungxibo456zx

Yêu Cún iu
em nghi chắc lớn lên sống độc lập mới được nuôi đấy :157: :157:

Tui chỉ ước có 1 con husky để nuôi thôi mà nhà tui co 1 cặp vợ chống chó mới đẻ thêm 2 nhok nữa nên ko nuôi được nó.

thích nhỉ. chúc bạn nuôi tốt nha. chừng nào rãnh up hình lên cho các mem coi với

Hì m` up roi do ban wa ban phan ket ban do , ban wa do xem nha hj mong dc ket ban voi ban hi