• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

em cần xin 1 chú chó bull baby

Status
Không mở trả lời sau này.

khai

vì rất thích nuôi chó . Lên mạng thấy chó bull nhìn oai đẹp, em cần xin 1 chú . Bác nào có lòng hảo tâm cho em 1 con
SDT em la 01213495797
01263927663
YH : lancuoi_honem_1530@yahoo.com

Eddy1293

YTC Developer
Bull xin thì ai mà cho đc, xin chó ta còn có khả năng, thế thì mình phải lập topoc xin chó ngao tây tạng rồi =))

khai

Eddy1293 said:
Bull xin thì ai mà cho đc, xin chó ta còn có khả năng, thế thì mình phải lập topoc xin chó ngao tây tạng rồi =))
sao bác ném đá em dữ zậy :sad: , ai có lòng hảo tâm thì cho em thôi mak :wub: :bye:

Eddy1293

YTC Developer
khải said:
sao bác ném đá em dữ zậy :sad: , ai có lòng hảo tâm thì cho em thôi mak :wub: :bye:
Xin chẳng ai đi xin chó cao cấp cả, xin chó ta hay cùng lắm xin đc con phốc hay con nhật lai là to lắm rồi đây xin hẳn con bull, cả chục triệu ai người ta cho

Neah12

Eddy1293 said:
Xin chẳng ai đi xin chó cao cấp cả, xin chó ta hay cùng lắm xin đc con phốc hay con nhật lai là to lắm rồi đây xin hẳn con bull, cả chục triệu ai người ta cho
cho hay ko là tùy tấm lòng người cho , mình thấy bên topic mua bán chó giá từ 5-8tr 1 pé à

khai

Eddy1293 said:
nên em bảo là tuỳ lòng hảo tâm mà :sad: :D . ai hk nuoi hoặc không thích nữa thì choa em :wub:

dangthuan1912

YTC Developer
em nói bác đừng chửi em nhé! Chó này có cho thì ng ta cho ai chơi chó chuyên chứ sv ng ta k muốn cho đâu vì chó xịn thì phải có đk mới chăm đc, k có đk mua thì chăm cũng k có đk đâu! :) mấy ẻm ăn còn ngon hơn ng ý chứ, có chó phốc thì may ra nuôi dễ như chó ta

matnai

Member
ôi bạn này xin khôn thế, cho bull dog có chán ko mún nuôi nữa thì bán đi kiếm tiền chứ ko ai cho đâu ,nhà mình nuôi 2 con bull chuẩn xin mình chửi ngay, bạn nên xin giống khác, còn sv thì nên nuôi giống lông sát dễ chăm sóc

chi yeu cho

Ta yêu chó
Eddy1293 said:
đồng ý cái ý của bác :Onion36:nhưng em ko đồng ý cách nói chuyện ấy :sad:,dễ làm người ta bùn lắm
(đó chỉ la ý kiến riêg of em thôi à nghe :loa_loa: [đừng uýnh em nhé :Onion34: ]

Status
Không mở trả lời sau này.