• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

em cún BUM nhà mình bị bệnh_ giúp mình với

songjiyoo

mấy anh chị giúp em với.
Em nuôi em Bum được khoảng 10 tháng rồi. tự dưng dạo này biếng ăn, ăn vô hay ói nên em cho đi BSTY, ông ta xổ lãi cho Bé. từ ngày xổ lãi xong, nó chẳng khá hơn, đi phân còn ra máu, khó đi,vì thế em đổi bác sĩ cho Bé. Cô bác sĩ mới nói bé bị rối loạn tiêu hóa,chích cho bé 3 mũi rồi cho thuốc uống, dặn em chỉ cho bé ăn cháo mấy ngày rồi cho ăn cơm lại. em cho bé ăn cháo 3 ngày rồi mới cho ăn cơm ngày hôm qua. trưa hôm nay cho ăn cơm thì ói hết ra, tối em ko dám cho ăn cơm nữa, chỉ cho ăn cháo, mà Bum cũng liếm liếm tí rồi bỏ. em cho uống nước, lúc sau ói hết ra nước. mà từ ngày cho đi cô Bác sĩ mới, nó ko đi đại tiện luôn, hôm wa dắt đi dạo thì mới đi, chứ ở nhà thì ko đi đại tiện, hôm nay em cũng dắt đi dạo thì cũng chỉ đi ngoài 1 chút rồi thôi. ( ngày trước nó đi đại tiện tốt lắm, 1 ngày phải hơn 3 lần mà bây giờ thì mấy ngày liền không đi )
Mấy anh chị cho em lời khuyên với, em định cho đi BSTY lại mà sợ ng ta chữa tầm bậy thì chết em Bum mất

songjiyoo

mình ở gò vấp. hôm nay em bum cũng ko ăn, sáng nay mình nấu cháo vs cà rốt cắt nhuyễn cho nó ăn mà nó cũng ngửi ngửi rồi bỏ luôn :(

pisushi

T.Viên Năng Động
mình ở gò vấp. hôm nay em bum cũng ko ăn, sáng nay mình nấu cháo vs cà rốt cắt nhuyễn cho nó ăn mà nó cũng ngửi ngửi rồi bỏ luôn :(

BSTY : CAO TRẦN ĐÌNH KHÁNH NR: 651/4 ĐIỆN BIÊN PHỦ P1 Q3
NHẬN : LƯU GIỮ, ĐIỀU TRỊ, TIÊM PHÒNG, GẮN CHIP, PHẨU THUẬT ( MỔ ĐẺ,TRIỆT SÃN,TIỄU PHẨU...) CHO CHÓ MÈO TẬN NHÀ.
ĐT : 0989961015

ll ngay đi mình khuyên bạn chân tình
bsi này rất tốt và uy tín nhé
bạn nên gọi đt hỏi lun nhé rồi đến chỗ bsi cũng đc
e cún nhà mình cũng bị giống bạn đã ko may qua đời đó
mau lên nhé cầu chúc bé nhà bạn khỏe mạnh

S

shi_kok

Guest

benh ne tri de.van de em bum la cho hay meo?

pisushi

T.Viên Năng Động
zz tùy bạn thôi
nhưng theo ý kiến của mình thì á cún của bạn đã tiêm mà vẫn bị
thì bh bạn chữa linh tinh nó sẽ ảnh hg? đó vì
thuốc nọ đè thuốc kìa gây nguy hiểm cho gan của cún lém
cứ đi khám cho chắc
vì bsi này mình thấy rất đc n ng tin tg?
mặc dù mình ngoài hn nhưng vẫn nghe danh từ lâu
đã có lần còn gọi điện cho a ý
a ý vẫn chỉ dẫn nhiệt tình :clapping:

txh1403

Phá phách member
mắt của em nó có bị vàng hơn so với bình thường ko hả bạn,mình thấy triệu chứng giống bị về đường ruột với gan lắm bạn à,mà ko ăn ko uống dc đã thế còn nôn ra thì ăn nó chắc yếu với mệt lắm( trước bé nhà mình bị đường ruột cũng như thế) :(:(:(,mong là bé mau khỏe.bạn nên tìm bác sĩ thú y tốt ,có uy tín ở nơi bạn chứ thực ra trên diễn đàn cũng chỉ là tham khảo thôi

songjiyoo

BSTY : CAO TRẦN ĐÌNH KHÁNH NR: 651/4 ĐIỆN BIÊN PHỦ P1 Q3
NHẬN : LƯU GIỮ, ĐIỀU TRỊ, TIÊM PHÒNG, GẮN CHIP, PHẨU THUẬT ( MỔ ĐẺ,TRIỆT SÃN,TIỄU PHẨU...) CHO CHÓ MÈO TẬN NHÀ.
ĐT : 0989961015

ll ngay đi mình khuyên bạn chân tình
bsi này rất tốt và uy tín nhé
bạn nên gọi đt hỏi lun nhé rồi đến chỗ bsi cũng đc
e cún nhà mình cũng bị giống bạn đã ko may qua đời đó
mau lên nhé cầu chúc bé nhà bạn khỏe mạnh

cám ơn bạn nhiều nha nhưng mà mình ko có điều kiện đi... xa wa. hôm nay cho em nó đi BSTY lại thì ng ta chích cho 1 mũi ...nếu mà ko khỏi thì cô đó nói em nó nuốt phải cái gì( mà nhà mình xích nó chứ ko có thả rông nên sao nuốt được cái ji). chích xong thì nó ăn dc 1 bát cơm vào buổi trưa nhưng đến tối nay lại ói hết ra. :( chẳng hiểu h phải làm sao nữa.

pisushi

T.Viên Năng Động
cám ơn bạn nhiều nha nhưng mà mình ko có điều kiện đi... xa wa. hôm nay cho em nó đi BSTY lại thì ng ta chích cho 1 mũi ...nếu mà ko khỏi thì cô đó nói em nó nuốt phải cái gì( mà nhà mình xích nó chứ ko có thả rông nên sao nuốt được cái ji). chích xong thì nó ăn dc 1 bát cơm vào buổi trưa nhưng đến tối nay lại ói hết ra. :( chẳng hiểu h phải làm sao nữa.

thì mình có bắt bạn đến chỗ anh ý đâu
hỏi a ý thôi
a ý sẽ tl ngay
đừng tiêm nữa trời ạ
e nó chít mất