• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Em bị lạc mất cún >>>>> mọi người giúp em với.!

kutestyleboy09

T.Viên Năng Động
Tình hình lúc gần sáng hnay em bully nhà em bị xổng ra ngoài quanh khu vực linh đàm. Em đã tìm khắp các nơi ở gần khu vực ở mà không thấy. Đặc điểm nhận dạng : 7 tháng tuổi màu vàng trên cổ có đẹo vòng cổ định nhỏ rất béo nặng tầm 28kg. Là con của Pig- boii. Moị người ai nhìn thấy em nó ở đâu chỉ giúp em với :(:)(:)(:)((
http://forum.viet-pet.com/169489-ha-noi-ban-american-bully-con-zai-pig-boii-duc-giong-nay-can-sang-ten-doi-ch.html

kutestyleboy09

T.Viên Năng Động
Mọi người biết cách nào có thể tìm dk cún chỉ giúp em với.......hoặc biết chỗ nào chuyên mua chõ trộm cắp cũng cho em xin địa chỉ em qua ạ

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Chỉ bik là đg Hoàng Hoa Thám thui bác. Ở đó có rất nhiều cửa hàng bán cún. Bác chịu khó ngó từng cửa hàng một xem, hic

txh1403

Phá phách member
575 Hoàng Hoa Thám
314 Thụy Khuê
316 Thụy khuê
bạn ra thử cả 3 chỗ nhé.....ở thụy khê thì hay có mèo hơn nhưng cũng có chó to đấy.chúc bạn mau tìm dc chó.tạm thời mình để bài của bạn ở box này cho mọi người chú ý.Khi nào tìm dc cho hay như thế nào đó mình sẽ move về đúng box

kutestyleboy09

T.Viên Năng Động
txh1403 said:
575 Hoàng Hoa Thám
314 Thụy Khuê
316 Thụy khuê
bạn ra thử cả 3 chỗ nhé.....ở thụy khê thì hay có mèo hơn nhưng cũng có chó to đấy.chúc bạn mau tìm dc chó.tạm thời mình để bài của bạn ở box này cho mọi người chú ý.Khi nào tìm dc cho hay như thế nào đó mình sẽ move về đúng box
tks mod...mính đã gọi điện thoại nhưng đều k có em nó...buồn quá..hnay lại mưa nữa nên k đi tìm em nó dk..k biết h này sao rùi :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

kutestyleboy09

T.Viên Năng Động
nguyen_duc9999 said:
ơ ơ bạn ơi,sáng nay có 1 thằng đi matiz qua mang em này,nhìn giống lắm gạ mình mua.nó bảo do thua bóng mà,mình ko mua cũng ko xin lại số
tks bạn..để mình đi lại 1 vòng lên đó vậy..nếu đùng màu vàng tầm 7 thag chưa cắt tai thì là em của mình rùi

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Nếu m thấy e m sẽ xin sđt giả vờ bảo có bạn muốn mua nếu thích sẽ gọi lại
Mong là ai đó gặp đc