• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đuôi chó

tât

Mình có con chó GSD 35 ngày tuổi,đuôi nó cứ cong như hình,vậy cho mình hỏi khi lớn lên đuôi nó có thẳng không ? nếu không thì có cách nào khắc phục không ? Mong mọi người giúp đỡ. Minh xin cảm ơn

bigzero8977

YTC Developer
Theo mình thì đuôi vậy là đẹp , còn nếu khắc phục thì bạn cho nó đi cắt đuôi đi :Onion38: :Onion38: Mà chắc lớn lên cũng thẳng à

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
bigzero8977 said:
Theo mình thì đuôi vậy là đẹp , còn nếu khắc phục thì bạn cho nó đi cắt đuôi đi :Onion38: :Onion38: Mà chắc lớn lên cũng thẳng à
GSD cắt đuôi? Ng` ta nhận xét 1 bé GSD chuẩn hay ko cx xét cả đuôi đấy,b cắt béng đi mất thành ra chó lai à?
TAT said:
Mình có con chó GSD 35 ngày tuổi,đuôi nó cứ cong như hình,vậy cho mình hỏi khi lớn lên đuôi nó có thẳng không ? nếu không thì có cách nào khắc phục không ? Mong mọi người giúp đỡ. Minh xin cảm ơn

Ko sao đâu b...Cứ để vậy lớn là ra dáng ngay,bé còn chưa phát triển đủ mà ^^

tât

Kem_Ốc_Quế said:
GSD cắt đuôi? Ng` ta nhận xét 1 bé GSD chuẩn hay ko cx xét cả đuôi đấy,b cắt béng đi mất thành ra chó lai à?
Ko sao đâu b...Cứ để vậy lớn là ra dáng ngay,bé còn chưa phát triển đủ mà ^^
Cảm ơn bạn,mong rằng sau này đuôi nó sẽ đẹp :good_job: