• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đùa hay thật cũng là quá đáng

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Hôm nay mình có đăng tin tìm chủ cho một bé mèo.
http://www.yeuthucung.com/topic/62777-meo-chii-dang-yeu/

Nhưng đến chiều thì bạn mình báo là đã có ng tới rước bé.
Nhưng bây giờ thì mình lại nhận được inbox ntn!!!

Trước khi cho bé bạn mình đã có hỏi rõ ràng chỗ ở và ng nhận mèo bảo là có quen các chị trên đ, còn kể ra một số nick tin cậy nữa. Nên bạn mình mới giao mèo. Bây giờ lại thành ra thế này. Thật sự là mình rất hoan mang. Dù là đùa hay thật thì mình nghĩ vẫn cần BQT can thiệp xử lí

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Ghê vậy?! Mong chỉ là đùa thôi!
Cák đây 3 ngày c mang Kitty(giống bé Tam Thể của e đó) đi triệt sản dùm anh chị rồi đây!
3 bé con cg tập ăn chạy nhảy loắt choắt hết rồi, trg đó có 1 bé đen mun như cục than lun(anh chị giữ lại nuôi) còn 1 bé tam thể giống mẹ và bé đen trắng y chang bé nhà e lun! >.<
C còn định lên mạng đăng tặng đây mà h thấy trường hợp của e chắc phải suy nghĩ lại quá, í là có lấy tiển vía 50k rồi đó nha! >.< (Bạn e lấy đúng 50k!hay tặng lun vậy!?), hix...
E làm như huyvu nói đó, hỏi bjan e thông tin của ng xin mèo xem

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
huy vu said:
mình nghĩ TA nên bình tĩnh đi,chắc người ta chĩ giỡn thui mà.Ta thử xin số đt hỏi thữ coi sao,mún chắc ăn thì xin địa chỉ chạy qua coi lun
cho chắc,chứ cái này có ban nick người ta thì cũng vậy thui àk.
đã gọi điện cho bạn ấy. bạn ấy bảo là đùa thôi. nhưng mình va chủ cũ của pé thì được một phen đau tim đến phát hoảng toàn tập vì vậy nên mình thật sự rất giận. đã yêu cầu bạn ấy ngày mai đăng hình bé lên dd để cm pé khoe mạnh. và lấy địa chỉ để chủ nhật qua thăm. Nhưng mình vẫn nghĩ là cần một hình phạt thích hợp cho những trò đùa quá đáng như thế này!!!

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Bao Linh 85 said:
Ghê vậy?! Mong chỉ là đùa thôi!
Cák đây 3 ngày c mang Kitty(giống bé Tam Thể của e đó) đi triệt sản dùm anh chị rồi đây!
3 bé con cg tập ăn chạy nhảy loắt choắt hết rồi, trg đó có 1 bé đen mun như cục than lun(anh chị giữ lại nuôi) còn 1 bé tam thể giống mẹ và bé đen trắng y chang bé nhà e lun! >.<
C còn định lên mạng đăng tặng đây mà h thấy trường hợp của e chắc phải suy nghĩ lại quá, í là có lấy tiển vía 50k rồi đó nha! >.< (Bạn e lấy đúng 50k!hay tặng lun vậy!?), hix...
E làm như huyvu nói đó, hỏi bjan e thông tin của ng xin mèo xem
Bạn em lúc đầu ko định lấy vía. nhưng vì sợ ng nhận bé là trường hợp như vậy nên đã nhận 50k tiền vía. trc khi đón bé, bạn ý còn hỏi ng nhận ở đâu, làm gì, và ng này còn kể là quen các anh chị trên dd. nên bạn em mới tin và giao mèo. cũng có đề nghị qua thăm, bạn này cũng đồng ý. nhưng đến khi topic đa khóa, thì em lại nhận đc inbox với nội dung trên. liên lạc thì bạn ấy bảo la tưởng em là nam nên định đùa chút. em rất tức. ko phải vì mình bj đùa mà là vì mạng sống của bé bị đem ra trêu đùa như vây.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
nhoxponlove said:
ko phải vì mình bj đùa mà là vì mạng sống của bé bị đem ra trêu đùa như vây.
Đúng,sao lai có thể nói ra đc câu như vậy k bít, mà lại còn chính là người vừa đón bé nữa chứ!

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
:lau_mo_hoi: bó tay.. trò đùa có não quá ha ??

nhắc bạn em nếu đc ghé thăm em mèo tux nhé. những người nói ra đc những câu đùa như vậy thần kinh hơi có vấn đề em ạ :go_mo:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
hĐến giờ vẫn chưa có mod hay ad nào vào giải quyết. Vì ko nhầm thì những nội dung như thế này là vi phạm quy định của diễn đàn.
Bạn mình vừa dc mình giới thiệu vào dd, đang rất có niềm tin thì bị ngay một cú shock như vậy. Nếu BQT ko có cảnh cao thĩ đáng e rằng lần sau sẽ còn nhiều ng tái diển trò đùa tương tự trên :thang_nao: :thang_nao: :thang_nao:

bowie

meo meo con mều
Từ từ em ơi, mấy Mod cũng có công việc khác phải làm mà. Up cho việc trừng phạt mấy người não ngắn lại thix đùa giỡn............và nhứt là đem sinh mệnh các pe ra làm trò đùa nè