• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Dự định mở 1 Shop thức ăn cho Mèo và Chó

txh1403

Phá phách member
Nếu mở thì tớ ko bán whiscat đâu bạn à ... tớ chỉ bán các loại canin và meo meo thôi . :)

mở thì chỉ bán canin thôi bạn,chứ whiscat với me0 thì cũng như nhau cả,ăn lâu ngày ko tốt,bụng thì to như chửa....mà 2 loại này ở đại lý nó bán cũng nhiều quá rồi...bỏ loại Meo thêm vào đó là bán cát vệ sinh hợp lý hơn đấy bạn

I♥umeo

T.Viên Năng Động
mở thì chỉ bán canin thôi bạn,chứ whiscat với me0 thì cũng như nhau cả,ăn lâu ngày ko tốt,bụng thì to như chửa....mà 2 loại này ở đại lý nó bán cũng nhiều quá rồi...bỏ loại Meo thêm vào đó là bán cát vệ sinh hợp lý hơn đấy bạn

Ừm bạn :D
Quyết định vậy đi ...! Để tớ kiếm vốn đã :Onion08:
Có vốn cái thì mở luôn .. ACE nhà mình ủng hộ tớ nha ...!
Cám ơn cac bạn :Onion32:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Ừm bạn :D
Quyết định vậy đi ...! Để tớ kiếm vốn đã :Onion08:
Có vốn cái thì mở luôn .. ACE nhà mình ủng hộ tớ nha ...!
Cám ơn cac bạn :Onion32:

Chúc bạn thành công nha :)

Bạn ơi có bít nhà của mèo vs sữa tắm mua ở đâu k chỉ mình vs.tks bạn

,,, T ở gần gần chỗ bạn ở, tớ đã từng có ý tưởng và mơ ước 1 chút là mở hẳn 1 dịch vụ chăm sóc mèo, như ở nước ngoài ý, ..., nhưng đó chỉ là ý tưởng mà t ko th.h đc, ...., nếu c có niềm đam mê với công việc đó, tin rằng, c có thể làm đc, nhưng t nghĩ, để công việc làm ăn hiệu quả thì c nên tìm 1 địa điểm trung tâm thành phồ hơn và sau này mới có thể ngày càng phát triển. Nếu có thể, thì tìm những bạn bè yêu mèo cùng nhau hợp tác phát triển.
...Ko piet nhà c, có những chú mèo gì nhỉ, mà nghe thấy c kể nhiều mèo lắm....

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
thanh niên 2012 rồi,nói ở ngoài ngọng dc chứ viết đừng ngọng thế chứ bạn ,muhâhha
PS:cô chủ thớt mở đi,nếu free ship thì sẽ ủng hộ thường xuyên :D.

Hehe nếu chị mở thỳ em sẽ ghé vô mua luôn :03:

Hiện tại ở HN có rất nhiều siêu thị cho mèo lớn như pet mart, họ có rất nhiều chi nhánh và có đội ngũ nhân viên tốt giàu kinh nghiệm, bạn mở một tiệm bán thức ăn cho mèo thì trước tiên bạn phải cực kì am hiểu về tất cả các loại mèo và phải có vốn rất lớn cũng như nguồn hàng đảm bảo