• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Điều kì lạ!

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
Các bạn ơi. Ngày 3/1/2012 hams nhà mình đẻ đc đúng 1 con. Nhưng sau đó ngày 4/1/2012 nó lại biến mất ko dấu vết....mình vội vàng xem lại và ko thấy gì. tối hum 3/1 mình thấy và tách con đực ra rồi. Lúc buổi trưa mình bắt đầu thấy hiện tượng các tờ giấy trắng bị nhuốm máu và pé cái lại chui vào chỗ nhuốm máu vàở nguyên trong đó ko ra ngoài....mình thấy lạ nên nghe thử thấy 1 tiếng kêu be bé nho nhỏ.=>mình mới xác nhận chắc nó đang đẻ....à quên sáng hum 4/1 sau khi bé con biến mất mình lại cho bé đực vào và bụng bé cái vẫn to....nếu như bé cái đẻ thì có hiện tượng đẻ vô buổi trưa và đẻ tách rơi thành 2 ngày như thế ko....Cả mấy lần hams đẻ mình thấy đây là điều kì lạ nhất ::::: các bạn xem và giải thíh hộ mình đi...

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
theo mình nghỉ là có thể sau khi hams mẹ hạ sinh đứa đầu tiên thì đã kiệt sức nên không còn sức để sinh ra những con khác đó là lý do khiến bụng hams mẹ vẫn còn to có 1 lý do nào đó đả khiến cho hams mẹ đả ăn mất con hams duy nhất mà nó sinh ra được ( có lẽ đã chết ) và từ lúc bắt đầu nui hams mình đã không nghe tới trường hợp hams sinh ra rơi vào 2 ngày . có thể khẳng định lần nữa là hams con đả chết trong bụng mẹ vs con kia thì bị hams mẹ ăn rồi.
p/s bạn đừng cho hams bố vào chung vs hams mẹ vì sẽ làm cho hams mẹ có thai tiếp đó đợi vài tuần nữa đi bạn