• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ĐI THÁI LAN TIM MUA CHÓ ALASKA TRONG TRẠI.MNG AI CÓ KINH NGHIỆM VÀO CHIA SẺ ĐI ;)

ellanguyen996

Em đang muốn sang thái lan vào trại chó giống để tìm mua mấy em alaska đẹp mà không biết tên hay trại chó alaska nào bên thái lan. Mấy hôm tìm hiểu trên google mà cũng k có kết quả gì cả hic .ACE nào có kinh nghiệm hay biết trại chó giống nào nổi tiếng hay chó đẹp chia sẻ cho e với đc k? Thủ tục giấy tờ để đưa các bé về bằng đường hàng không ntnao ạ.Mong cả nhà vào chia sẻ kinh nghiệm vz e ạ. e tin có nhiều nguwoif cũng muốn đi nhưng cũng giống e ạ.cả nhà vào bàn luận nha hihi. thanks mng nè

Last edited:

Bathu

Member
Ban o dau . Minh cung chuan bi qua thai lan bat chó phoc soc loai cuc dep ! Da nc voi chu trai va dia chi o bang koc cach san bay 30 p! Minh dang dat ve cu hoi gia re ! Ho chi minh di bang kok ! 1 h 30 p!

mrhenry85

Active Member
Ban o dau . Minh cung chuan bi qua thai lan bat chó phoc soc loai cuc dep ! Da nc voi chu trai va dia chi o bang koc cach san bay 30 p! Minh dang dat ve cu hoi gia re ! Ho chi minh di bang kok ! 1 h 30 p!
Bạn đi chưa? nếu mua về thì có chịu thuế phí j ko, mình ko có kinh nghiệm

Bathu

Member
gia phi la 150 usd - 175 , 3 ngay ve toi ho chi minh nhe ban ! ! Ban khoong can qua thai lan ! Chi can noi chuyen voi chu tra . Xem cho bo me va cho con . Chuyen tien den mot cong ty Việt Nam! o bang koc nguoi ta giao cun ui nguoi Việt Nam! minh dua tien ! Nhu vay ko so lua dao ! O ben thai co rat nhiêu chó ! Chó đẹp có chó xấu co! Gia cao co gia re co ! Nhung theo kinh ngiem minh ! Neu ma chó o trại cua thai thi gân nhu la cho đep! Nhin la thik ! Minh noi that ! O sai gon chuA có trại chó phóc sóc nào. Nhủ của thái lan ! Chó con của trại bán ra sẽ bảo hành cho minh 1 nam về màu lông ! Và kích thươc ! Nen bạn cu yen tam ! Luc trươc minh không biet đau la con chó đep đau la chó xâu ! O Việt Nam! minh cu thay dang ban la minh mua mot con phoc sóc 7 , 8 trieu ! Gio co kinh ngiem ui ! Duoc qua ben thái tham quan 10 cai trại nuoi cho. Moi biet dau la cho dep ! Minh khong biet dang hinh . Chu khong minh đang may con cho mua tu thai ve . Dam bao xung dang voi tien minh mua !

mrhenry85

Active Member
Thank bài chia sẻ của bạn, nhg dù j cũng lần đầu đi mua nên mình cũng muốn đích thân qua Thái xem và giao dịch trực tiếp cho chắc chứ ko muốn chuyển tiền rủi ro như vậy

Bathu

Member
Mình thí cung zây ! Mất tiên vé qua. Voi lai muôn tham quan hoc hỏi nhiêu hon ! O thái nguoi ta rat la koi trọng chó ! Nguoi ta khong an thit chó !

mrhenry85

Active Member
Mình thí cung zây ! Mất tiên vé qua. Voi lai muôn tham quan hoc hỏi nhiêu hon ! O thái nguoi ta rat la koi trọng chó ! Nguoi ta khong an thit chó !
ko bik bao giờ VN mới bì đc với Thái, cũng yêu thương chó và ko ăn thịt chó nữa. haiz

Huyen2503

gia phi la 150 usd - 175 , 3 ngay ve toi ho chi minh nhe ban ! ! Ban khoong can qua thai lan ! Chi can noi chuyen voi chu tra . Xem cho bo me va cho con . Chuyen tien den mot cong ty Việt Nam! o bang koc nguoi ta giao cun ui nguoi Việt Nam! minh dua tien ! Nhu vay ko so lua dao ! O ben thai co rat nhiêu chó ! Chó đẹp có chó xấu co! Gia cao co gia re co ! Nhung theo kinh ngiem minh ! Neu ma chó o trại cua thai thi gân nhu la cho đep! Nhin la thik ! Minh noi that ! O sai gon chuA có trại chó phóc sóc nào. Nhủ của thái lan ! Chó con của trại bán ra sẽ bảo hành cho minh 1 nam về màu lông ! Và kích thươc ! Nen bạn cu yen tam ! Luc trươc minh không biet đau la con chó đep đau la chó xâu ! O Việt Nam! minh cu thay dang ban la minh mua mot con phoc sóc 7 , 8 trieu ! Gio co kinh ngiem ui ! Duoc qua ben thái tham quan 10 cai trại nuoi cho. Moi biet dau la cho dep ! Minh khong biet dang hinh . Chu khong minh đang may con cho mua tu thai ve . Dam bao xung dang voi tien minh mua !
Bạn có thể cho mình xin thông tin của 10 trại chó bên đó không, mình sắp đi chơi và rất thích chó nên sẵn ghé tham quan hihi
Cảm ơn bạn nhiều ạ