• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Dạy chó nằm

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
Em heo nhà mình đã biết lệnh ngồi nhưng mình dậy mãi bé không nằm được mong mọi người giúp mình để bé heo hiểu lệnh nằm nha

nhangak

Turquoise Member
cũng chẳng biết tại sao nhưng bé nhà anh cứ vỗ tay xuống đất là chạy ra nằm ngay :D

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
bạn cứ lấy mồi( thức ăn) cho nó rồi kêu nằm, tay úp xuống, nó không nằm nếu đang đứng bạn dúi mông e ấy xuống, cho đến khi nào nằm xuống bạn cho pé ăn, cứ như thế nếu không nằm bạn lại phải gạt chân trc của pé ấn mông pé xuống, khoảng nhiều ngày là quen, nhớ cả hành động lúc ấn phải nói nằm nhé chúc bạn thành công

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
bạn cứ lấy mồi( thức ăn) cho nó rồi kêu nằm, tay úp xuống, nó không nằm nếu đang đứng bạn dúi mông e ấy xuống, cho đến khi nào nằm xuống bạn cho pé ăn, cứ như thế nếu không nằm bạn lại phải gạt chân trc của pé ấn mông pé xuống, khoảng nhiều ngày là quen, nhớ cả hành động lúc ấn phải nói nằm nhé chúc bạn thành công

thanks bạn