• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Dao diện của em sao lạ quắc.

Mèo Mon68

Member
Tài khoản be bong có email đăng kí là caokhanhlinh_5v@yahoo.com có phải của em ko ? Anh sẽ gửi password về email này sau khi em xác nhận.
ko a ạ. nhưng ko hiểu sao toàn bộ bài của bé bông lại đổi hết thành be bong đăng lên a ạ @@ bài đăng bằng nick bé bông của e tối qua ở mục mua bán mèo bị đổi hết thành nick be bong nào lạ hoắc ah, nick đó đăng nhập lần cuối còn từ năm 2008 @@, mà e tìm tên thành viên ko thấy có bé bông nữa a? a xem lại giúp e với, e phải lập nick mèo Mon này cũng bằng gmail truongquynh68 thì liệu có lấy lại đc nick bé bông ko a? e cám ơn

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
ko a ạ. nhưng ko hiểu sao toàn bộ bài của bé bông lại đổi hết thành be bong đăng lên a ạ @@ bài đăng bằng nick bé bông của e tối qua ở mục mua bán mèo bị đổi hết thành nick be bong nào lạ hoắc ah, nick đó đăng nhập lần cuối còn từ năm 2008 @@, mà e tìm tên thành viên ko thấy có bé bông nữa a? a xem lại giúp e với, e phải lập nick mèo Mon này cũng bằng gmail truongquynh68 thì liệu có lấy lại đc nick bé bông ko a? e cám ơn
Có thể account của em đã gộp chung với account be bong, anh sẽ gửi password mới cho em qua email.
Mấy cái này xài sao đây a?:04:View attachment 51240
Để anh dịch ra tiếng việt & sẽ update cho em nha. Hiện tại các bài viết vi phạm em cứ xóa mà không cần thông báo.

Thân mến.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Vậy có nghĩa là mình chỉ có thể search tìm đc các bài viết sau khi đổi giao diện mới thôi, còn như mà search google toàn ra bài bị lỗi như bị xoá, nhưng thật chất là vẫn còn hiển thị tại dd, admin nhỉ!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Vậy có nghĩa là mình chỉ có thể search tìm đc các bài viết sau khi đổi giao diện mới thôi, còn như mà search google toàn ra bài bị lỗi như bị xoá, nhưng thật chất là vẫn còn hiển thị tại dd, admin nhỉ!
Đúng rồi :gongxi-1: Goolge trong vài ngày nữa sẽ cập nhật link mới nên có thể search lại trên google ^^

Ad ơi a gửi qua email nào ạ. E vẫn chưa nhận đc. A giup e với. E cám ơn
Anh vừa gửi xong, em kiểm tra mail nha. truongquynh68