• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đăng kí điều hành điễn đàn đi bạn ơi : )

Status
Không mở trả lời sau này.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
anh pate koi có set mod choa nh nỳ không nè
dạo nỳ ít khi thấy anh pate onl wá
@soidenbuon: tích cự viết bài hơn hnghe bạn
bài vít của bạn ít wá

Mình vẫn xem bài viết đều đấy chứ. Và chúng ta sẽ chỉnh lại 1 số chuyên mục cho hợp lý hơn để các Mod làm việc dễ dàng, thuận lợi hơn. :girl_in_love:

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
Mình vẫn xem bài viết đều đấy chứ. Và chúng ta sẽ chỉnh lại 1 số chuyên mục cho hợp lý hơn để các Mod làm việc dễ dàng, thuận lợi hơn. :)
Vâng, em cũg có ý kiến như vậy! :girl_in_love: Anh sắp xếp đi ạ! :) À đúng là anh Pate lúk nào chả nằm trong "thành viên onl nhìu nhất" nên chị ko lo nhé chị gái! :run:

HAMSTER

~Len~
ùa ùa
chị có lo ji` đâu chứ

anh pate ùi
bi h mấy bang hoạt động hơi khó và không được nhìu ng bik đến
anh cho em xyn 1 cái box là bang hội cho phép các bang hội hoạt động,giao lưu hen anh

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
Bang hamster hiện cũng đang không có thành viên đăng kí nà
hay anh pate đưa 3 bang lên trên banner của diễn đàn như mí cái hướng dẫn ý
Trích câu nói nguyên văn của chị hams. Em thấy ý kiến này khá tuyệt, có gì thỳ anh duyệt hộ bọn em! :girl_in_love:

kittyyêu_122

T.Viên Năng Động
Mình được điều hành CM chó rồi mà vẫCn đăng ký được ko bạn ?
Nick chat: mini_girl122
Sinh nhật: 12-2-1998
Chuyên mục muốn đăng ký: Cm Mèo

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
Hình như có khoản thử việc hay sao mà có người được set liền, có ngươì còn ở YTC Lover vậy anh Pate nhỉ?
Ừ nhỉ! Thấy 1 số người đc ghi là Mod rùi mà sao vẫn YTC Lover! Chắc là tại anh ấy chưa set hết chức năng cho bạn ấy! :girl_in_love:

soidenbuon

soidenbuon
18t
cm thú nuôi khác
mong mọi người giúp đỡ nha. chân thành cảm ơn
:girl_in_love:

* Mình đã gộp lại 2 bài cho bạn, thân! ^ ^ - Ngưu Ma Vương
+ Mình vẫn chưa đươc à? mong pate giúp mình nha...

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chời ơi mọi người hãy post bài viết theo yêu cầu đi nào. Các bạn đăng kí làm quản trị, không phải xin làm quản trị đâu nhe. Đừng xin ở đây...hihi....... :girl_in_love:

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
Ừ, đừng làm anh Pate nổi điên nghen! :girl_in_love: Hỳ hỳ, mình xin nhắc lại là ai muốn đăng kí làm Mod thỳ phải làm đơn theo mẫu nhé! :)
Nickname (Yahoo hoặc Nickchat của bạn):
.........................................................
Xuân xanh (Bạn năm nay bao nhiu xuân xanh rồi): ........................................................
Chuyên mục bạn yêu thích (Ghi cụ thể chính xác bạn yêu thích chuyên mục nào): ..........................................................

maiyeucun

YTC Developer
trùi đất ui em không muốn làm thế vì mất thời gian thui mừ :girl_in_love:
Nick name:kinhchuakia_boy
Xuân xanh:11
Lĩnh vực yêu thích:Quà tặng thú cưng

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
Sao cắt chức CM Chó của Sún
Chưa nghe tên bạn bao giờ! :girl_in_love: Chắc tại bạn ko thường xuyên lên dđ quản lý box nên anh pate tạm giáng chức đó mà! :)

Status
Không mở trả lời sau này.