• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đăng kí điều hành điễn đàn đi bạn ơi : )

Status
Không mở trả lời sau này.

trAg_mEo

~♥~ tỚ iêu mÈo hƠn tẤt cẢ vÌ tỚ lÀ mÈo ... ~♥~
Nhịm dzụ của mình là đi săn lùng các bạn Yêu Thú Cưng dìa đây tụ hợp. Mình thuộc nhóm YTC - Lover :gongxi-1:
Các bạn thuộc nhóm cao hơn, với chức năng điều hành chuyên mục yêu thích. :143163ljogging:
săn lùng nghe sao giống thợ săn thế :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
Chà, nghe vui ghê! Choa em tham gia với nhé! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Nick Y!H: linhlun1997
Xuân xanh: em mới 11 tủi thôi! =.=
Nếu đc thì choa em vào box CM Vật nuôi khác nhé! Em đã tham gia nhìu dđ và vốn liếng cũng gọi là kha khá! :143163ljogging: Thank mọi ng`! :gongxi-1:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chà, nghe vui ghê! Choa em tham gia với nhé! :143163ljogging:
Nick Y!H: linhlun1997
Xuân xanh: em mới 11 tủi thôi! =.=
Nếu đc thì choa em vào box CM Vật nuôi khác nhé! Em đã tham gia nhìu dđ và vốn liếng cũng gọi là kha khá! :gongxi-1: Thank mọi ng`! :Onion12:

Yes, welcome to our new Moderators. Mình đang add chức năng cho Ngưu Ma Vương đây., sợ quá :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
A, cảm ơn ak Pate nghen, em hứa sẽ hoàn thành xuất sắc công việc để xứng đáng với dđàn mình! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
@ à ak ơi em có thể đăng kí thêm vài box nữa đc ko ạ?

kittyyêu_122

T.Viên Năng Động
nick yahoo: mini_girl122
xuân xanh: 10
Muốn được tham gia làm mod box CM Nuôi Chó
Nay kitty mong mọi người ủng hộ nhiệt tình ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

HAMSTER

~Len~
anh pate sợ em gái bé HAMS à
là...lá...la.............là...lá...la...
bé Ngưu là em kết nghĩa cuyar chuột xinh ý lộn HAMS đóa (hjxx chuột xinh là nick bên hamstervn)
chúc em gái chị và mọi người thành công và hoàn thành tốt công việc của mình nhá

Ngưu Ma Vương

T.Viên Năng Động
nick yahoo: mini_girl122
xuân xanh: 10
Muốn được tham gia làm mod box CM Nuôi Chó
Nay kitty mong mọi người ủng hộ nhiệt tình ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Anh Pate ui sao mãi hổng xét choa bạn này vậy anh? =.= Mà ak ui mỗi Mod đc quản lí tối đa bao nhiu Box ạ? Có gì thì để em đăng kí típ! :143163ljogging: À nếu em để bài này lên pin đc ko ak:
http://www.yeuthucung.com/index.php?showtopic=2986

yeuquaidaubo

Hỳ hỳ, nhờ Ngưu giới thịu mình mới biết dđ này, cảm ơn Ngưu ná! ^ ^
Choa mình bon chen với nha:
Nick chat: lyeuquaidaubo
Xuân xanh: 15
Muốn làm Mod Box Hướng dẫn kĩ thuật và âm nhạc, có gì thì xét choa mình ná! Thank! ^ ^

HAMSTER

~Len~
Hỳ hỳ, nhờ Ngưu giới thịu mình mới biết dđ này, cảm ơn Ngưu ná! ^ ^
Choa mình bon chen với nha:
Nick chat: lyeuquaidaubo
Xuân xanh: 15
Muốn làm Mod Box Hướng dẫn kĩ thuật và âm nhạc, có gì thì xét choa mình ná! Thank! ^ ^
hay wá nhé
mọi người cho em xyn mỗi người vài cái phiếu bầu nhé
vì HAMS cho bạn của HAMS bít về DĐ bạn của mình nói cho Ngưu ,béNgưu lại nói cho đầu bò vậy là công của HAMS lớn nhất
nh0x đầu bò với bé Ngưu làm ăn cẩn thận nhá
có ji` hỏi thẳng nhé các em

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hihi, mình sẽ set 1 số Mod nhưng các bạn phải sinh hoạt ở đây 1 thời gian rồi & có bài viết tương đối. Tránh việc sau khi set Mod các bạn bận công chuyên rời xa diễn đàn vài năm, chuyên mục bỏ bê không ai chăm sóc...hihi... :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

HAMSTER

~Len~
mình không gửi được thư cho Ngưu nữa hjx
tại sao có 2pic mình không vào được nữa luôn

Canavaro

Active Member
Hihi, mình sẽ set 1 số Mod nhưng các bạn phải sinh hoạt ở đây 1 thời gian rồi & có bài viết tương đối. Tránh việc sau khi set Mod các bạn bận công chuyên rời xa diễn đàn vài năm, chuyên mục bỏ bê không ai chăm sóc...hihi... :143163ljogging:
Pate nói đúng đó các bạn. Các bạn hãy tham gia diễn đàn cho vui vẻ, có những bài viết thú vị và nhiều người cùng xem. Diễn đàn có thêm nhiều thành viên. Lúc đó Pate or Admin sẽ set Mod cho những bạn tích cực nhất. Chúc các bạn thành công nha. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

trAg_mEo

~♥~ tỚ iêu mÈo hƠn tẤt cẢ vÌ tỚ lÀ mÈo ... ~♥~
ank Pate ơi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: em mà làm tốt cho em làm Mod " hình ảnk thú cưng nhé " nữa nhé :143163ljogging: :gongxi-1:

Lency

♥ Age : 15 ♥ HCM City ♥
em thấy diễn đàn này có quá ít thành viên và rất rất ít ngừoi chsu ý đến ,vậy muốn có 1 diễn đàn nhìu thành viên tham gia và ủng hộ thì mọi người nhwos quảng cáo diễn đàn thêm nhé

Thanks bạn về lời khuyên , mình cũng thấy ít người online quá !!
Các Mem cần giới thiệu , quảng cáo thêm !! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mình thấy bạn Trag_meo rất tích cực đấy, đề nghị xét duyệt quản lý Mod " hình ảnk thú cưng" :gongxi-1:

Mình đã add Trag_meo vào chuyên mục hình ảnh, bạn Trag_mEo nên xem lại 1 lượt các bài viết, chỉnh sửa cho gọn gàng & đề ra nội quy cho chuyên mục nhé.

:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

HAMSTER

~Len~
phát hiện mới là YTC có khá nhìu mem hamstervn nhé
nhìu lắm lắm
có cả admin của hamstervn : hamstervn.net
anh zai kết nghĩa của mình :kynlove
em gái kết nghĩa" Ngưu Ma Vương
ox của hams:chuột đưng
bạn của em gái Hams: yeuquaidaubo
Quản trị viên hamstervn : cobehamster , HAMSTER( là mình)

mà có ji` cho mình xyn thêm box âm nhạc nhé

Status
Không mở trả lời sau này.