• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đăng kí điều hành điễn đàn đi bạn ơi : )

Status
Không mở trả lời sau này.

MeoBuBu

YTC Developer
Chỉ cần đam mê với Thú Cưng & yêu thích xây dựng 1 chuyên mục cụ thể trong YTC.
Bạn post bài đăng kí với 1 số thông tin cơ bản về Tuổi, Nickname, tên chuyên mục là có thể gia nhập vào Ban Quản Trị.

:gongxi-1:
pót bài ở đâu hả pate :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

MeoBuBu

YTC Developer
Nickname:Cún
Xuân xanh:12
Chuyên mục yêu thích :CM nuôi mèo
Thử liều xem

Canavaro

Active Member
Thử liều xem
MeoBuBu đăng ký chuyên Mục về Nuôi mèo . MeoBuBu cố gắng làm tốt để mọi người và mình vào xem và học hỏi thêm nữa nhé. Chúc MeoBuBu thành công nghen. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

MeoBuBu

YTC Developer
Thử liều xem

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Thử liều xem

Mình đang cài đặt chức năng cho MeoBubu đây, khi nào xong mình sẽ update Topic :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

MeoBuBu

YTC Developer
Mình đang cài đặt chức năng cho MeoBubu đây, khi nào xong mình sẽ update Topic :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Thanks Pate nha

MeoBuBu

YTC Developer
Các bạn ơi tối nay mình cùng bố mẹ đi SaPa rồi nên ko thể pót bài trong một vài ngày tới mong các bạn thông cảm với mình nha :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Các bạn ơi tối nay mình cùng bố mẹ đi SaPa rồi nên ko thể pót bài trong một vài ngày tới mong các bạn thông cảm với mình nha :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

Mình đã add xong hết chức năng Moderators vào account của MeoBuBu rồi. Mèo có thể sửa bài xóa bài, di chuyển bài trong chuyên mục mà Mèo quản lý. Chúc mừng Mèo nha :Onion12:

:gongxi-1:

MeoBuBu

YTC Developer
thanks các bạn nha mình vừa về thấy tin này mình mừng quá trời luôn

HAMSTER

~Len~
tìm thú lạc òi còn trẻ lạc
bi h còn tìm chủ lạc ặc ặc
chủ lạc chắc cho thú lên post bài mất
nên sửa đy cà

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
tìm thú lạc òi còn trẻ lạc
bi h còn tìm chủ lạc ặc ặc
chủ lạc chắc cho thú lên post bài mất
nên sửa đy cà

Ko phải đâu Hamster, chủ lạc là khi bạn có 1 thú cưng nào đó lạc vào nhà bạn, bạn lên đăng tin tìm chủ của thú cưng đó đó.
Gọi là tìm Chủ lạc.

:khoc_nhung_ko_chiu_thua:

HAMSTER

~Len~
anh pate sửa hộ em tên 2pic "nhận thắc mắc mọi về chuột bạch" thành "nhận mọi thắc mắc về chuôt" nhá
vì nhận về cả các loài chuột khác luôn

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
anh pate sửa hộ em tên 2pic "nhận thắc mắc mọi về chuột bạch" thành "nhận mọi thắc mắc về chuôt" nhá
vì nhận về cả các loài chuột khác luôn

Copy cho mình link bài viết đó đi nào. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

trAg_mEo

~♥~ tỚ iêu mÈo hƠn tẤt cẢ vÌ tỚ lÀ mÈo ... ~♥~
Nickname : mÈo :143163ljogging:
Y!M: mew_mew_love_chocolate_2704
Xuân xanh (Bạn năm nay bao nhiu xuân xanh rồi):chả bik :khoc_nhung_ko_chiu_thua: chỉ bík năm nay 15t :gongxi-1: trẻ chán :Onion12:
Chuyên mục bạn yêu thích (Ghi cụ thể chính xác bạn yêu thích chuyên mục nào): cứ về mèo là ok :Onion13: iÊu mèo qÁ :Onion13:

PhungPhuong

Là lá la, lá là la...
Nickname : PhungPhuong
Y!M: phung_hoai_phuong
Xuân xanh 22 (dừ quá)
Chuyên mục bạn yêu thích CM nuôi chó, CM nuôi mèo.

Về kiến thức IT nói chung cũng như kiến thức IP Board của mình khá tốt. Ngày trước mình đã làm rất nhiều điễn đàn cho trường, lớp và các tổ chức mà mình tham gia.
Mong được gắn bó lâu dài với diễn đàn.
Mình thấy phần Style, Logo và Banner của diễn đàn ko được đẹp lắm. Mình rất muốn BQT thay đổi một chút để thêm ngộ nghĩnh đáng yêu hợp với domain yeuthucung. Nếu cần mình xin giúp hết mình ^_^
Thanks

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Nickname : PhungPhuong
Y!M: phung_hoai_phuong
Xuân xanh 22 (dừ quá)
Chuyên mục bạn yêu thích CM nuôi chó, CM nuôi mèo.

Về kiến thức IT nói chung cũng như kiến thức IP Board của mình khá tốt. Ngày trước mình đã làm rất nhiều điễn đàn cho trường, lớp và các tổ chức mà mình tham gia.
Mong được gắn bó lâu dài với diễn đàn.
Mình thấy phần Style, Logo và Banner của diễn đàn ko được đẹp lắm. Mình rất muốn BQT thay đổi một chút để thêm ngộ nghĩnh đáng yêu hợp với domain yeuthucung. Nếu cần mình xin giúp hết mình ^_^
Thanks

Mình đang add chức năng Mod cho account của PhungPhuong đây.

Về Style, Logo diễn đàn, nếu PhungPhuong có thể cho mình 1 demo skin bạn thực hiện thì BQT rất sẵn sàng add thêm skin vào bộ skin của YTC.

Hy vọng ngày qua ngày chúng ta sẽ tuyển được đội ngũ quản trị YTC bao gồm những cá nhân ưu tú nhất Việt Nam. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Status
Không mở trả lời sau này.