• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đăng kí điều hành điễn đàn đi bạn ơi : )

Status
Không mở trả lời sau này.

Canavaro

Active Member
Thế chừng nào mình mới giúp đỡ đc 4rum đây ! :bravo:
Mà hình như pác latdat quản lý rồi thì phải !!! :bravo:
Hix !!
Pác Latdat phụ trách chuyên mục show hàng. Bây giờ nếu được Admin đồng ý thì Lency và Pác Latdat cùng quản lý chuyên mục mà Lency yêu thích .
Nếu Pác Latdat đi vắng thì có Lency, Nếu Lency đi vắng thì cóa Pác Latdat sẽ làm cho Box thêm nhiều hấp dẫn. Mình thích xem các bạn chụp hình pé cưng sau đó post lên cho mọi người cùng xem. Thích lắm. :friends:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Thế chừng nào mình mới giúp đỡ đc 4rum đây ! :bravo:
Mà hình như pác latdat quản lý rồi thì phải !!! :bravo:
Hix !!

Mình đã add xong chức năng Mod cho Lency rồi đó, Lency có thể sửa, xóa bài viết, có thể Pin Topic, có thể làm đủ thứ trong chuyên mục mà Lency quản lý.

Chúc Lency vui vẻ nhe & các thành viên khác trong BQT vẫn ở đây để hỗ trợ Lency làm quen với các chức năng của Moderators.

:friends:

Lency

♥ Age : 15 ♥ HCM City ♥
Mình đã add xong chức năng Mod cho Lency rồi đó, Lency có thể sửa, xóa bài viết, có thể Pin Topic, có thể làm đủ thứ trong chuyên mục mà Lency quản lý.

Chúc Lency vui vẻ nhe & các thành viên khác trong BQT vẫn ở đây để hỗ trợ Lency làm quen với các chức năng của Moderators.

Thanks tất cả các bạn , mình sẽ cố gắng làm hết mình và góp sức xây dựng 4rum YTC , có gì giúp đỡ Lency nhé !!!
:bravo:

Canavaro

Active Member
Thanks tất cả các bạn , mình sẽ cố gắng làm hết mình và góp sức xây dựng 4rum YTC , có gì giúp đỡ Lency nhé !!!
Chúc mừng Lency trở thành Mod điều hành chuyên mục mà Lency yêu thích. Lency cố gắng phát huy hết khả năng nghen, có điều gì thắc mắc Lency cứ hỏi. Canavaro sẽ cố gắng giúp Lency 1 tay.
:bravo:

HAMSTER

~Len~
mấy bài post về hams mình cho lên pinned nhá
có khi để pinner suốt luôn có được không?

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
mấy bài post về hams mình cho lên pinned nhá
có khi để pinner suốt luôn có được không?

Hamster nên Pin những Topic đỉnh nhất thôi, hoặc tạo 1 bài viết Trong đó tổng hợp link của các bài viết khác rồi Pin Topic này lên. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Thế chừng nào mình mới giúp đỡ đc 4rum đây ! :gongxi-1:
Mà hình như pác latdat quản lý rồi thì phải !!! :143163ljogging:
Hix !!

Mình đã convert account của Lency sang Moderators, hiện nay Lency có đầy đủ chức năng & thẩm quyền 1 Moderator chính hiệu YTC :khoc_nhung_ko_chiu_thua: .

Chúc mừng chúc mừng....

Lency

Mình đã convert account của Lency sang Moderators, hiện nay Lency có đầy đủ chức năng & thẩm quyền 1 Moderator chính hiệu YTC :khoc_nhung_ko_chiu_thua: .

Chúc mừng chúc mừng....

Thanks..Thanks..Pate ạh ..

Mình sẽ cố gắng , mong các Mod chỉ giáo cho Lency !!! :143163ljogging:

MeoBuBu

YTC Developer
mình bỏ một phiếu cho lency đáy Pate ạ
minh cung the nguong mo ban wa :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

MeoBuBu

YTC Developer
Biết bao giờ đủ tiêu chuẩn lên Moderator hở Addmin ơi!???
Ai biết nói cho em đi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

MeoBuBu

YTC Developer
Bạn cứ đăng ký đi bạn!^^
Đăng ký bằng cách nào hở bạn? .Nói cho minh biết zới...!!! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging: :gongxi-1:

xtrum

YTC Developer
Meobubu...ơi!

Rất vui khi Bạn iu thích và muốn đóng góp công sức cho sự phát triển của diễn đàn. Mình sẽ giúp Bạn chuyển nỗi suy tư này đến BQT.

Nhưng trước hết, mong Bạn hãy cứ tham quan, tìm hiểu thật nhìu các mục lục trên diễn đàn để tìm ra được đâu là niềm iu thích thật sự của Bạn. Từ đó, với niềm hứng khởi của mình.... Bạn sẽ có những đóng góp thật sự bổ ích cho diễn đàn.

BQT sẽ theo sát bước chân của Bạn....để rồi....các anh chị í....sẽ có quyết định của mình!
Mong rằng với sự iu thích và những đóng góp của Bạn, ngày í sẽ ......chắc hổng xa đâu...hihihi....!!!

Cố gắng lên nhe Bạn!
Nhưng mà nè...muốn làm Mod....điều đầu tiên là phải viết Tiếng Việt có dấu đầy đủ Bạn nhỉ...ha..ha.ha.h....!!!

Mong Bạn vui với những í kiến của mình...và nhớ là hông được giận mình đó nhé!
Chúc Bạn vui....hihihi!

Lency

Đăng ký theo hướng dẫn này nè MeoBuBu ui !!
Nickname (Yahoo hoặc Nickchat của bạn): .........................................................
Xuân xanh (Bạn năm nay bao nhiu xuân xanh rồi): ........................................................
Chuyên mục bạn yêu thích (Ghi cụ thể chính xác bạn yêu thích chuyên mục nào): ..........................................................
Mong sự đóng góp của bạn sẽ tăng thêm sự hiểu biết cho toàn dân YTC .. Ngay cả Lency nữa !! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

MeoBuBu

YTC Developer
Đăng ký theo hướng dẫn này nè MeoBuBu ui !!
Nickname (Yahoo hoặc Nickchat của bạn): .........................................................
Xuân xanh (Bạn năm nay bao nhiu xuân xanh rồi): ........................................................
Chuyên mục bạn yêu thích (Ghi cụ thể chính xác bạn yêu thích chuyên mục nào): ..........................................................
Mong sự đóng góp của bạn sẽ tăng thêm sự hiểu biết cho toàn dân YTC .. Ngay cả Lency nữa !! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Nhưng đăng ký cái gì mới đc cơ chứ

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Biết bao giờ đủ tiêu chuẩn lên Moderator hở Addmin ơi!???
Ai biết nói cho em đi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :143163ljogging:

Chỉ cần đam mê với Thú Cưng & yêu thích xây dựng 1 chuyên mục cụ thể trong YTC.
Bạn post bài đăng kí với 1 số thông tin cơ bản về Tuổi, Nickname, tên chuyên mục là có thể gia nhập vào Ban Quản Trị.

:gongxi-1:

Status
Không mở trả lời sau này.