• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đăng kí điều hành điễn đàn đi bạn ơi : )

Status
Không mở trả lời sau này.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Để nâng cao năng lực quản lý của thành viên cũng như thiết lập bộ máy quản trị vững mạnh, mình thực sự khuyến khích các bạn đăng kí tham gia vào đội ngũ điều hành của diễn đàn. :bravo:

Tại đây các bạn sẽ được sự hướng dẫn của các bạn đi trước trong cách thức điều hành, quản lý 1 chuyên mục do bạn chọn ( phù hợp sở thích của từng bạn ).
Bạn sẽ hoạch định kế sách phát triển chuyên mục của mình, qua đó thúc đẩy sự phát triển hùng mạnh của cả 1 cộng đồng người Việt Nam Yêu Thương Vật Nuôi - gọi tắt là Yêu Thú Cưng. :bravo: :bravo: :admire: :admire: :admire: :bravo: :bravo: :bravo:

Chào mừng & vui đón tất cả các bạn :birth: :hello:

Nhanh Nhanh Nhanh....Nhanh Nhanh Nhanh....Nhanh Nhanh Nhanh.... :friends:

Bạn post bài theo mẫu:

Nickname (Yahoo hoặc Nickchat của bạn): .........................................................
Xuân xanh (Bạn năm nay bao nhiu xuân xanh rồi): ........................................................
Chuyên mục bạn yêu thích (Ghi cụ thể chính xác bạn yêu thích chuyên mục nào): ..........................................................

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
hehe đc điều hành rùi mà chẳng bít làm gì :bravo:

Tisun có thể sử dụng các chức năng của quản trị viên để xóa bài, di chuyển bài, sửa bài, đặt chú ý bài viết.
Một số chức năng khác từ từ Tisun sẽ quen. Tisun cứ mở Topic trong mục hỗ trợ, sẽ có các bạn khác hướng dẫn tận tình :friends:

HAMSTER

~Len~
có kinh nghiệm điều hành sau khi làm wản trị viên ở hamstervn.net
em xin mạo muội 1 chút
Nickname (Yahoo hoặc Nickchat của bạn):chulannhi
Xuân xanh (Bạn năm nay bao nhiu xuân xanh rồi):12
Chuyên mục bạn yêu thích (Ghi cụ thể chính xác bạn yêu thích chuyên mục nào): Cm thú nuôi khác

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
có kinh nghiệm điều hành sau khi làm wản trị viên ở hamstervn.net
em xin mạo muội 1 chút
Nickname (Yahoo hoặc Nickchat của bạn):chulannhi
Xuân xanh (Bạn năm nay bao nhiu xuân xanh rồi):12
Chuyên mục bạn yêu thích (Ghi cụ thể chính xác bạn yêu thích chuyên mục nào): Cm thú nuôi khác

WELCOME bạn HAMSTER,

Bạn đã chính thức trở thành quản trị viên của chuyên mục Thú nuôi khác , rất mong bạn cố gắng phát huy khả năng tiềm ẩn trong bạn để chúng ta có 1 chuyên mục thật sôi nổi, bổ ích nhé. :friends:

Canavaro

Active Member
Chúc mừng bạn Hamster nhé.
Có điều gì thắc mắc trong việc điều hành Box. Bạn cứ hỏi , Admin và Smod sẽ giúp bạn trong thời gian sớm nhất.
Chúc bạn thành công.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Nickname: cheetah_lili.girl_cute
Xuân xanh: 12
CM nuôi mèo
Xin liều 1 phen ^^

Welcome thienthanmeo_kut3, bạn đã có quyền chỉnh sửa, sắp xếp lại các bài viết tại chuyên mục Nuôi mèo rồi đấy.
Hãy làm cho CM của bạn thật cuốn hút nhé.

:bravo: :friends:

Canavaro

Active Member
Welcome thienthanmeo_kut3, bạn đã có quyền chỉnh sửa, sắp xếp lại các bài viết tại chuyên mục Nuôi mèo rồi đấy.
Hãy làm cho CM của bạn thật cuốn hút nhé.
:bravo: :bravo:
Chúc mừng bạn thienthanmeo_kut3 nhé. Nếu có những khó khăn nào bạn cần hiểu thì bạn cứ hỏi. Admin hoặc Smod sẽ giúp bạn. Canavaro cũng sẽ giúp bạn một tay. :friends:

HAMSTER

~Len~
à à
có gì cho em xin thêm mục bạn mới làm wen nhá
thik làm wen lắm
hehe
vơ việc vào thân vì rảnh mà cũng thick wản lí

Canavaro

Active Member
à à
có gì cho em xin thêm mục bạn mới làm wen nhá
thik làm wen lắm
hehe
vơ việc vào thân vì rảnh mà cũng thick wản lí
Hamster ơi. Bạn có bài post nào hay hay về hamster cho mình và mọi người xem với. Cho chuyên mục của bạn thêm phần hấp dẫn đó. Admin sẽ xem xét cho Hamster quản lý thêm chuyên mục Bạn Mới Làm Quen . Chúc Hamster làm tốt công việc quản lý nha và làm giàu thêm thông tin về chuyên mục hiện nay Hamster đang quản lý . Cana rất thích đọc bài mọi người lắm. :friends:

Lency

♥ Age : 15 ♥ HCM City ♥
Chúc mừng bạn Hamster nhé.
Có điều gì thắc mắc trong việc điều hành Box. Bạn cứ hỏi , Admin và Smod sẽ giúp bạn trong thời gian sớm nhất.
Chúc bạn thành công.

Cho mình điều hành với được ko ?

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Cho mình điều hành với được ko ?

Welcome, Lency muốn xây dựng chuyên mục nào đây ?
Hãy chọn 1 chuyên mjc Lency thích nhất để sửa sang, điều hướng chuyên mục.

BQT cần biết Lency thích mục nào để có thể điều hành mục đó tốt hơn. :friends:

Thân.

Lency

Welcome, Lency muốn xây dựng chuyên mục nào đây ?
Hãy chọn 1 chuyên mjc Lency thích nhất để sửa sang, điều hướng chuyên mục.

BQT cần biết Lency thích mục nào để có thể điều hành mục đó tốt hơn. :bravo:

Thân.

Thế cho tớ hỏi Box " CM show hàng " đã có ai quản chưa ạh !
Tớ thích box đó lắm ! :friends:

Lency

Tớ đăng ký cho công bằng nhé !
Nickname (Yahoo hoặc Nickchat của bạn): phuong993anh
Xuân xanh (Bạn năm nay bao nhiu xuân xanh rồi): 14
Chuyên mục bạn yêu thích (Ghi cụ thể chính xác bạn yêu thích chuyên mục nào): C-m Show Hàng .

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Tớ đăng ký cho công bằng nhé !
Nickname (Yahoo hoặc Nickchat của bạn): phuong993anh
Xuân xanh (Bạn năm nay bao nhiu xuân xanh rồi): 14
Chuyên mục bạn yêu thích (Ghi cụ thể chính xác bạn yêu thích chuyên mục nào): C-m Show Hàng .

Chúng mình đang làm việc để add chức năng Mod cho Lency đây :friends:

Status
Không mở trả lời sau này.