• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ĐÀN ROTT MỚI SINH CỦA NHÀ MÌNH, CÓ ĐÁNG YÊU K NEK?

dnkn040196

mình chắc là bé đó bị thiếu dưỡng chất rồi, bạn phải cho chó mẹ ăn uống đủ chất đề nó còn có sức mà cho bé chó con bú nữa chứ

nó chịu ăn rùi...mẹ ốm sau sinh nhiều nhưng con vẫn ú u hà...bao lâu nó đi vững đc bạn....hni ngày thứ 20 nó đc vài bước òi... :hmmm:

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
góp ý cho bạn này và các bạn khác ý bạn này để lại nghĩa là để dành các bé lại không bán cho mấy ng` kia mà để dành bán cho mấy bạn chứ không phải là cho lun @@

mazda_kid

nếu bạn thích thì mình sẽ để lại cho, nhưng đến tháng 10 mình mới giao bé được tại vì phải đợi chích ngừa đầy đủ mà nhà mình ở đồng nai đó nha :lol:

neu dc ban de cho minh 1 con nha. cho m hoi gia ca sao luon nha

minhthy

neu dc ban de cho minh 1 con nha. cho m hoi gia ca sao luon nha

mình chỉ còn 2 bé đực ah, tại mấy bé khác đã có người đặt mua hết rồi, chỉ còn 2 bé cuối mỗi bé 5 triệu, chích ngừa đầy đủ lun. Nếu bạn muốn mua thì phải nhanh chân lên đó k là người khác mua mất

minhthy

nó chịu ăn rùi...mẹ ốm sau sinh nhiều nhưng con vẫn ú u hà...bao lâu nó đi vững đc bạn....hni ngày thứ 20 nó đc vài bước òi... :hmmm:

1 tháng thì bé có thể đi vững được rùi nhưng cũng còn tùy vào cách bạn chăm sóc bé nữa đó nha đặc biệt là phải bổ sung canxi cho chó mẹ

dnkn040196

1 tháng thì bé có thể đi vững được rùi nhưng cũng còn tùy vào cách bạn chăm sóc bé nữa đó nha đặc biệt là phải bổ sung canxi cho chó mẹ

bổ sung ntn nó kén lém...cơm cũng k ăn :( ....bạn add nik đi nói chuyện cho tiện...nick mình là dnkn040196 :( chắc nó hơn quá