• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ĐÀN ROTT MỚI SINH CỦA NHÀ MÌNH, CÓ ĐÁNG YÊU K NEK?

anhlt3009

trộm vía các bé bụ kinh :))

minhthy

nha ban co cho duc hay mang di cho khac lay giong vay ?

nhà mình không có chó đực, nên phải đem lên sài gòn để lấy chó giống. phải tốn hết 7 triệu để thả đực cho nó đó

minhthy

dan cho cua ban dep wua nek cho minh hoi ban co ban hong z. de cho minh 1 con di

nếu bạn thích thì mình sẽ để lại cho, nhưng đến tháng 10 mình mới giao bé được tại vì phải đợi chích ngừa đầy đủ mà nhà mình ở đồng nai đó nha :lol:

minhthy

bao nhiêu ngày mở mắt dạ ...nhìn nó đen mun luôn

15 ngày thì chỉ có vài bé mở mắt phải tới 20 ngày thì các bé mới mở mắt hẳn vì có tới 10 bé

daupro

15 ngày thì chỉ có vài bé mở mắt phải tới 20 ngày thì các bé mới mở mắt hẳn vì có tới 10 bé

chao ban ! ban o dong nai ha?co the ban cho minh mot em dc ko?

dnkn040196

hì..chó nhà mình dc 5 e ....mai là dc 15 ngày rùi mà k thấy động tĩnh gì..chó mẹ lại kén ăn

dnkn040196

cún nhà mình đẻ 6 em nhưng 17 ngày mở mắt hết nhưng có 1 em chỉ mờ 1 mắt

minhthy

hì..chó nhà mình dc 5 e ....mai là dc 15 ngày rùi mà k thấy động tĩnh gì..chó mẹ lại kén ăn

chó nhà bạn là chó gì vậy? lúc mới đẻ chó mẹ nhà mình cũng kén ăn nên mình phải cho chó mẹ uống rất nhiều sữa tươi để nó còn có sữa mà cho con bú. Chó con phải bú nhiều sữa mẹ thì mới có sức khỏe và mau lớn được. Bé chó nhà bạn kén ăn như vậy thì làm sao mà chó con có sức khỏe được.

minhthy

cún nhà mình đẻ 6 em nhưng 17 ngày mở mắt hết nhưng có 1 em chỉ mờ 1 mắt

mình chắc là bé đó bị thiếu dưỡng chất rồi, bạn phải cho chó mẹ ăn uống đủ chất đề nó còn có sức mà cho bé chó con bú nữa chứ

minhthy

chao ban ! ban o dong nai ha?co the ban cho minh mot em dc ko?

nếu bạn thích thì mình sẽ để lại cho, 5 triệu một em chích ngừa đầy đủ, nhưng tới tháng 10 mới có thể giao bé được