• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN đàn mèo ALD cần tìm nhà mới

Bạn ơi, bé ALD màu xám tro (hình 3) là đực hay cái ; đã tiêm đủ 2 mũi 7 bệnh chưa ? ; mèo bố mẹ thuần chủng khi giao phối như nào ? ; Bạn gửi giùm mình đoạn video hay ảnh khi 2 bé giao phối đi. Cho mik biết nguồn gốc xuất xứ cũng như sổ tiêm của bố mẹ bé nhé ^^ * Tại mik sợ các bé bị lai nên ms ns vậy. Bạn ko hài lòng thì rep lại nhé !

hakid93

Member
Bạn ơi, bé ALD màu xám tro (hình 3) là đực hay cái ; đã tiêm đủ 2 mũi 7 bệnh chưa ? ; mèo bố mẹ thuần chủng khi giao phối như nào ? ; Bạn gửi giùm mình đoạn video hay ảnh khi 2 bé giao phối đi. Cho mik biết nguồn gốc xuất xứ cũng như sổ tiêm của bố mẹ bé nhé ^^ * Tại mik sợ các bé bị lai nên ms ns vậy. Bạn ko hài lòng thì rep lại nhé !
bé này là cái nhé,chưa tiêm gì cả chỉ xổ giun,bố mèo mỹ mẹ ald khi giao phối thì là giao phối thôi chứ ko biết như nào :)) , mèo nhà mình nuôi chứ ko đi lang chạ lăng loàn ngoài đg đâu nên ko có video giao phối,mèo bme mình nuôi 3 năm nay r chả có sổ tiêm gì cả chỉ có tiêm phòng dại của phường thôi,mà giấy tiêm dại đấy mình cũng chả giữ đâu.mình tl hết r đấy ạ :D