• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cứu mình với mọi người ơi

pé shine

\^o^/ tiểu quỷ lắm chiêu "=..="
chả là như thế này, 1 năm trước mình có lụm 1 pé mèo đực về nuôi. Do cha mình sợ pé đi theo "gái" nên lén mình thiến nó :khoc_nhung_ko_chiu_thua: . thoy chuyện cũng đã lỡ ròy mình cũng ko mún nhắc lại nhưng không hiểu sau 1 tháng nay pé lại trở pệnh "dê gái". rõ ràng là thái giám mà mình không hiểu sao pé cứ đj suốt ngày không thấy mặt mũi đâu ngoại trừ đói quá fải về nhà kêu ngao ngao ngao đòi ăn. ăn no kái bụng thì lại tiếp tục đj nữa :07:. lúc này nhìn pé gầy ốm nhom lại pị ng ta woánh pờm đầu mình thấy rất xót. chẳng lẽ jờ mình fải thiến nó thêm lần nữa sao? nhưng nó có còn j nữa đâu mà thiến :Onion48: hức hức. có aj júp mình làm cho pé mèo ở nhà ngoan ngoãn để mình vỗ péo nó ko ? :haizz: :haizz: :haizz: :haizz: :haizz: :haizz: :haizz:

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
NHư bạn trên nói đó , chị thử nhốt hay là xích em nó lại mí ngày xem, cho đến khi nó hết gào thì thôi , rồi thả nó ra và vỗ béo như bt . Lần đầu em thấy mèo thiến rồi mà còn đi kiếm gái đó , chúc chị thành công

pé shine

toypoodle_123 said:
NHư bạn trên nói đó , chị thử nhốt hay là xích em nó lại mí ngày xem, cho đến khi nó hết gào thì thôi , rồi thả nó ra và vỗ béo như bt . Lần đầu em thấy mèo thiến rồi mà còn đi kiếm gái đó , chúc chị thành công
=.=" trùj nhốt nó nó im re àh...còn nũng nịu ra vẻ"ta đây là công tử ngoan hiền" nhìn iu lúm kìa. nhốt nó thấy ổn ròy thả ra thì ngày hum sau mất dạng típ.....có khi nào pác í thiến chưa hết hum tar @.@ :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
pé shine said:
=.=" trùj nhốt nó nó im re àh...còn nũng nịu ra vẻ"ta đây là công tử ngoan hiền" nhìn iu lúm kìa. nhốt nó thấy ổn ròy thả ra thì ngày hum sau mất dạng típ.....có khi nào pác í thiến chưa hết hum tar @.@ :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner:
Mang nó ra thú ý check lại cho chắc chị à , giải pháp duy nhất . Hờ , vậy thì chị cứ nhốt em ý đi á , rồi nếu em ý ngoan rồi thì thả ra , nhưng chị chịu khó làm FBI theo dõi em ý xem đã an toàn chưa há , nếu em ý còn có ý định tẩu thì nhốt lại . Ko thì chị chịu khó cho em nó đi một thời gian em nó hết cơn em nó quay về cho chị vỗ béo , nhưng chỉ sợ trong thời gian ý bọn trộm mèo nó thuổng mất em nhà chị

pé shine

toypoodle_123 said:
Mang nó ra thú ý check lại cho chắc chị à , giải pháp duy nhất . Hờ , vậy thì chị cứ nhốt em ý đi á , rồi nếu em ý ngoan rồi thì thả ra , nhưng chị chịu khó làm FBI theo dõi em ý xem đã an toàn chưa há , nếu em ý còn có ý định tẩu thì nhốt lại . Ko thì chị chịu khó cho em nó đi một thời gian em nó hết cơn em nó quay về cho chị vỗ béo , nhưng chỉ sợ trong thời gian ý bọn trộm mèo nó thuổng mất em nhà chị
ở khu đó aj dám trộm mèo chị cũng hay :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
pé shine said:
khu nhà chị aj aj cũng có 1 kon mèo ^^ vs lại chị của e rất hiền nên ko aj dám pắt hết :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:
khu nhà chị toàn người yêu động vật nhỉ , con khu nhà em chỉ có đúng 2 con mèo , số còn lại bị bắt hết rồi

cuncon_online169

YTC Developer
cuncon_online169 said:
hehhe...tội nghiệp.....mai mốt bạn kiếm 1 pé mèo girl ấy...xynh mà ngoan nữa...hùi đó nhà mình có 1 em mèo girl yêu lắm...ngoan + khôn nữa......
mà bạn đừng thiến...tội nghiệp lắm......đau pé nó lắm