• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cuộc thi của Giống chó chăn cừa Đức - GSD - tại Thái Nguyên vừa qua.

Mình hân hạnh được tham gia "Cuộc thi trình diễn của Giống chó chăn cừu Đức" - được tổ chức tại Thành phố Thái Nguyên ngày 19-05-2019.
Rất vui được gửi đến các bạn Video về cuộc thi này. Cuộc thi được tổ chức bởi CLB những người Việt Nam nuôi giống cho chăn cừu Đức (tên viết tắt là VNSV) đứng ra tổ chức.
Giống chó chăn cừu Đức còn được gọi bằng chó Béc Giê Đức hay chó GSD. Là 1 giống chó đẹp, to khỏe và thông minh. Chúng rất nổi tiếng trên toàn thế giới và được người Việt Nam nuôi từ nhiều năm nay.

Phần 1 của Cuộc thi:

Kênh NhamTuatTV sẽ còn rất nhiều video hay, vui, thú vị về "Thú nuôi chó tại Việt Nam", kính mời các bạn đón xem tại Link này: https://www.youtube.com/channel/UC7nv_Ea8v8GiT8-CmCvua0w/videos?view_as=public
Các bạn hãy Ủng hộ kênh mình bằng cách: Bấm ĐĂNG KÝ, Like và Góp ý cho kênh mình để ngày càng phát triển nhé. Xin cảm ơn tất cả các bạn.