• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cún bị nổi cục u ở ti

Viky147

Em mới để ý chỗ ti dưới cùng bên trái của cún nhà e bị nổi 1 cục u khá to ở dưới da, sờ vào k cứng hẳn mà cũng k thấy cún có biểu hiện đau, chỉ 1 bên có. Hnay lại phát hiện cái ti phía trên cái ti có cục u đó lại mọc 1 cục bé bé cứng hơn cục u to kia. Ngoài ra k có biểu hiện ốm đau, chán ăn hay gì hết ah. Em lo lắm mọi ng ạh k biết có phải cún bị ung thư hay gì k nữa. Xin mọi ng nếu ai biết hãy chỉ cho e với vì chỗ e e k tìm đc bsi thú y nào uy tín cả :(
Cún nhà e 6 tuổi vẫn chưa cho phối lần nào ạh
E cảm ơn nhiều lắm :(

Last edited:

Dr Hưng

Thực ra , mình có thể loại trừ khả năng ung thư. Việc mô tả của bạn về cục u là " Khá To ", kích thước cụ thể là bao nhiêu . Có thể chó nhà bạn bị hecni thôi. Không có gì quá nguy hiểm. Hãy theo dõi cún !

Viky147

Thực ra , mình có thể loại trừ khả năng ung thư. Việc mô tả của bạn về cục u là " Khá To ", kích thước cụ thể là bao nhiêu . Có thể chó nhà bạn bị hecni thôi. Không có gì quá nguy hiểm. Hãy theo dõi cún !
Để e đăng ảnh lên cho mọi ng xem giúp e dễ hơn ah :((