• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

con misa nhà em mấy bửa nay hay bỏ ăn, ói mửa cứu pé e với

ilovemimi&misa

hix hix mấy pửa nay nó hay bỏ ăn lại thường xuyên ói mửa ko uống sửa cũng ko ăn cơm chỉ uống nước nhưng uống xong thì lại ói e lo lắm hôm qua e có đưa nó đi chích thuốc nhưng nó vẫn ói còn nặng hơn nữa.huhuhu. mấy anh chị piết cách nào chữa trị chỉ e với nhìn nó tội quá. nó kute lắm.

lúc trước bạn có dẫn pé đi chích ngừa care' chưa, triệu chứng của pé có nhiều nguyên nhân nhưng trong đó do bệnh care là nguy hiểm I
pé có đi tiêu chảy ko?, bạn dẫn đi chích thuốc bác sĩ có nói bệnh gì ko
ko cho uống sữa và ăn đồ béo nha bạn

Đã sửa thành tiếng Việt có dấu giúp bạn. Mong bạn rút kinh nghiệm lần sau

ilovemimi&misa

luc truoc ban co dan pe di chich ngua care' chua, trieu chung cua pe co nhieu nguyen nhan nhung trong do do benh care la nguy hiem I
pe co di tieu chay ko?, ban dan di chich thuoc bac si co noi benh gi ko
ko cho uong sua va an do beo nha ban

uk lúc trước con chó của mình uống sữa nhiều lắm bây giờ thì nó ko uống sữa nữa hum nay nó tiêu chảy ra máu lun. t mới chích thuốc nó xong nhìn nó tội nghiệp wa chắc kì này ko wa wa' huhuhu

ilovemimi&misa

bé kute thế kia,tội bé quá, bạn tìm những chỗ bác sĩ uy tín nơi bạn ở thủ,chứ đừng mang đi lung tung

bé kute thế kia,tội bé quá, bạn tìm những chỗ bác sĩ uy tín nơi bạn ở thủ,chứ đừng mang đi lung tung

thanks nhìn nó tội nghiệp wa t dẫn nó đi chích thuốc rùi mà vẫn ko hết ko pit nó uốg thuốc dành cho người có được ko nữa t ko dám thử

lúc trước chó của mình cũng bệnh care nhưng đã chữa khỏi, bạn phải kiên nhẫn dẫn bé đi thú y, nếu bỏ ngày nào là khỏi cứu đó, hãy giữ ấm và ko để bị mất nước nha, nếu thấy yếu quá phải dẫn bé đi 1 ngày 2 lần sáng chiều nha, chủ yếu là truyền dịch và tiêm thuốc kháng thể chứ ko có thuốc đặc tri. mong bạn cố gắng cứu pé nhé. gửi lời thăm pé !!!

ilovemimi&misa

luc truoc cho cua minh cung benh care nhung da chua khoi, ban phai kien nhan dan be di thu y, neu bo ngay nao la khoi cuu do, hay giu am va ko de bi mat nuoc nha, neu thay yeu qua phai dan be di 1 ngay 2 lan sang chieu nha, chu yeu la truyen dich va tiem thuoc khang the chu ko co thuoc dac tri. mong ban co gang cuu pe nhe. gui loi tham pe !!!

luc truoc cho cua minh cung benh care nhung da chua khoi, ban phai kien nhan dan be di thu y, neu bo ngay nao la khoi cuu do, hay giu am va ko de bi mat nuoc nha, neu thay yeu qua phai dan be di 1 ngay 2 lan sang chieu nha, chu yeu la truyen dich va tiem thuoc khang the chu ko co thuoc dac tri. mong ban co gang cuu pe nhe. gui loi tham pe !!!

hjhj thanks nha pé đã hết bệnh rồi h nhìn nó đág yêu lắm nó hết bệnh t mừng lắm. để vài bữa t đăng hình pé lên cho pạn coi hak h nhìn pé yêu lắm. :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03: :03:

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Mình không để ý đến topic này, không ngờ các bạn lại viết bài không dấu nhiều như vậy. Mình đã rất mất thời gian sửa lại. Các bạn rút kinh nghiệm nhé

rong_angiang

uk lúc trước con chó của mình uống sữa nhiều lắm bây giờ thì nó ko uống sữa nữa hum nay nó tiêu chảy ra máu lun. t mới chích thuốc nó xong nhìn nó tội nghiệp wa chắc kì này ko wa wa' huhuhu

bạn ở đâu mình có loại thuốc này hay lắm,cho nhà mih toàn pug k,hể mắc bệnh j nhất là bệnh tieu chảy ra máu uống vào hết ngay khỏi cần bác sĩ