• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

con gái mà lừa đảo chuyên nghiệp , mọi người giao dịch tránh

Status
Không mở trả lời sau này.

bunyeu

YTC Developer
Tớ có lần giao dịch bán 1 em mèo cho em tên Nhung số điện thoại 0982773161. Nhà trên mạn Cầu giấy,học đại học thăng long khoa tài chính ngân hàng(thấy nói vậy), sinh năm 91 nhìn cũng không đến nỗi nhưng mua hàng muợn đồ rồi chôm luôn, nói thì rất hay .ghét loại con gái như này , gọi đt ko nghe, nt ko trả lời ,cái đồ nó mượn chỉ là 1 cái túi trị giá 300k thôi nhưng đánh giá ở con người là như nào. Minh muốn đến lấy lại nhưng gọi ko dám nghe, nt xin lại ko trả lời , pó tay luôn. Mọi người nên tránh xa số đt này nhé, đừng giao dịch con người như thế này , hoặc bác nào thử gọi e ý, đảm bảo ko thấy nghe, chắc con này nợ nần nhiều số lạ ko nghe, pé Nhung mà đọc được dòng này thì chị cho e luôn đấy, nhưng e rẻ rách lắm e àh, chị chưa gặp con nào rẻ rách như e đâu,

shinee

T.Viên Năng Động
hjx... Mua mà kì vậy nhỉ. Chị đừng giận.. mạng thì ng j cũng có mà.. Mốt đừng tin ng lạ là dc rồi...^^

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Tớ có lần giao dịch bán 1 em mèo cho em tên Nhung số điện thoại 0982773161. Nhà trên mạn Cầu giấy,học đại học thăng long khoa tài chính ngân hàng(thấy nói vậy), sinh năm 91 nhìn cũng không đến nỗi nhưng mua hàng muợn đồ rồi chôm luôn, nói thì rất hay .ghét loại con gái như này , gọi đt ko nghe, nt ko trả lời ,cái đồ nó mượn chỉ là 1 cái túi trị giá 300k thôi nhưng đánh giá ở con người là như nào. Minh muốn đến lấy lại nhưng gọi ko dám nghe, nt xin lại ko trả lời , pó tay luôn. Mọi người nên tránh xa số đt này nhé, đừng giao dịch con người như thế này , hoặc bác nào thử gọi e ý, đảm bảo ko thấy nghe, chắc con này nợ nần nhiều số lạ ko nghe, pé Nhung mà đọc được dòng này thì chị cho e luôn đấy, nhưng e rẻ rách lắm e àh, chị chưa gặp con nào rẻ rách như e đâu,

Đưa số đt lên google thì search đc nick bên diễn đàn khác là nhungsinh2.

View attachment 35527

Về YTC search tiếp thì cũng có mem có tên như vậy.

http://www.yeuthucun...744-nhungsinh2/

Đã pm cho nhungsinh2 để kiểm chứng vụ việc. nhungsinh2 có 48h.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đã hết 48h, nhungsinh2 vẫn im lặng. Nay Quỷ quyết định ban nick và thông tin của nhungsinh2 vĩnh viễn.

Topic is closed.

Status
Không mở trả lời sau này.