• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Có nên mở một cuộc thi mới cho các cún?

mayxanh98

Thưa chủ, em cũng là một thành viên trong yeuthucung.com, được biết đây là nơi dành nhất cho cún nên em muốn xin ý kiến(vì em cũng là một người cực kì love chó). Thưa hội yêu chó, các bạn có đồng ý mở một cuộc thi mới dành cho các cún của mình chưa?Mình xin nói sơ luợc về cuộc thi này nhé.Cuộc thi sẽ gồm 4 phần thi.Phần thứ nhất là về sự nghe lời chủ, phần hai là về sự độc lập( không cần chủ nhắc nhở) , phần ba là về sự khéo tayvà phần cuối cùng là về sự thông minh.Giải nhất sẽlà một bảng danh hiệu và mọt phầnquà cho cún. Nếu các bạn đồng ý thì cùng mình thảo luận về địa điểm, thời gian tổ chức. Các bài thi trong một phần thi, món quà phần thưởng cho cún đoạt giải nhất , nhì và ba....Có gì cứ liên lạc với mình qua :mayxanh98@yahoo.com. Nhớ bỏ phiếu cho cuộc thi nhé làng yêu chó. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :gongxi-1: