• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

có chuyên gia về bệnh trên da chó ko,giúp minh với

vkoj

Giúp mình với,,con cún của mình bị bệnh gì thế này,,vùng da ở ngực cứ đỏ lên và ngứa,có những mụn nhỏ ngày càng lan ra và rụng lông ở đó,,tư vấn giúp mình với,mình pải chữa ntn? Xin cảm ơn,hình ảnh mình đính kèm trong file đ

Attachments

vkoj

Giúp mình với,,con cún của mình bị bệnh gì thế này,,vùng da ở ngực cứ đỏ lên và ngứa,có những mụn nhỏ ngày càng lan ra và rụng lông ở đó,,tư vấn giúp mình với,mình pải chữa ntn? Xin cảm ơn,hình ảnh mình đính kèm trong file đ
Ko ai giúp mình với :((

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Cho đi tiêm bạn ơi. Mang ra BSTY ng ta tiêm cho, chứ dùng mấy kiểu chữa dân gian không ổn đâu.

dr.trung

Có dấu hiệu Viêm da. Bác mod Small_dragon khuyên đúng đấy. Bạn nên mang tới các bác sĩ thú y để được tiêm thuốc điều trị sẽ nhanh khỏi thôi!

chó nhà bạn bị ghẻ , viêm da rồi đấy. Để lâu nó loát nhìn tởm lắm. Tham khảo bài này có thể giúp bạn nhiều đấy http://chodep.info/chung-benh-viem-da-o-cho/ chúc cún mau khỏi nhé