• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Có bình thường hay ko?

hamsterQQ

YTC Developer
Bé hams camp bò sữa cái của e rất hay nhào lộn ra phía sau. E ko biết liệu bé có bình thường ko ạ. Chỉ thấy lúc bé lộn dễ thương lắm :)

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Bé đứng ko vững hả bạn (Bé đứng lên hay bị ngửa ra luôn ý)? Nếu thế bé còn biểu hiện gì ko? + bạn có ghép chung vs bé đực ko ý? Nhìu phần trăm bé mang bầu to à ^^
chúc bạn vui vẻ

hamsterQQ

YTC Developer
Bé ghép chung với chồng của bé nữa. Pé hay đứng dựa 2 chân vào thành hồ rồi nhào lộn ngược ra phía sau. Hi vọng bé có bầu :( Muốn lên chức ông quá ^_^

Bé Xún

T.Viên Năng Động
hamsterQQ said:
Bé ghép chung với chồng của bé nữa. Pé hay đứng dựa 2 chân vào thành hồ rồi nhào lộn ngược ra phía sau. Hi vọng bé có bầu :( Muốn lên chức ông quá ^_^
Cái đó bt thui, người ta gọi là nhảy santo á ^^ , bé mình k có bầu cũng lộn nè

sosuas2boopeo

YTC Developer
Chài đừng nói v mà. Mí Anh chị trong này Tài lắm. Tại ko có điều kiện onl nhìu thui. Vs mình đọc nhiều. Mà bạn ngĩ nè thý zụ ba mẹ là Bác sĩ hay nhà gì đó nổi tiếng Âu hẳn con cũn v. Có thể có 1 số pé có đc cái tài nào đó nhừ ko phải tất cả. Mình có thể suy đc mà. Hihi năm mới chúc mn ytc vui vẻ hạnh phúc vs may mắn nha

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
hamsterQQ said:
Mấy pé nhào lộn có di truyền sang con ko hay mình phải tập vậy bạn :)
sosuas2boopeo said:
Ko. Cái đó là tính năng mỗi pé. Giống như cái Tài. Ko di truyền
Mấy cái này là tự nó thế nhé mí bạn, bé nào cũng làm đc hết.
Trường hợp bé của chủ top như mình đã nói, cũng có thể bé mang bầu to nên thế, bé ko đi vững mà. Bạn theo dõi thêm, nếu bé có biểu hiện như gom mùn cưa, ăn lém hơn, ún nhìu nc, ng` bỗng to hẳn....thì đúng là bé có bầu thật..Nếu thế bạn tách 2 bé ra nhé
Chúc mn vui vẻ, chúc chủ top mau có tin vui nhé ^^

sosuas2boopeo

YTC Developer
Ủa pé nhà mình Âu làm đc v. Đó h mình chỉ thý duy nhất 1 pé nhảy lộn ngược đc. Hiếm mà. Nhảy lộn lun tục á. Có 1 clip trên YouTube tựa là hamster điên gì á

Bé Xún

T.Viên Năng Động
sosuas2boopeo said:
Ủa pé nhà mình Âu làm đc v. Đó h mình chỉ thý duy nhất 1 pé nhảy lộn ngược đc. Hiếm mà. Nhảy lộn lun tục á. Có 1 clip trên YouTube tựa là hamster điên gì á
Cái đó hem có hiếm lém đâu, nhìu bé làm dk mà^^