• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Có ai nuôi giống Chó Gấu không? Vào giao lưu với Bí nha.

oOTobyOo

[TÌM BẠN GÁI]
Hello mọi người,

Mình cực kì yêu chó ta, nhất là cái tụi tên là Chó Gấu đó hehehe. Mình cũng nuôi một con, thương cực cực cực kì luôn. Ảnh tên Bí, 2 tuổi, đực. Bữa g muốn nhảy lắm nên suốt ngày than thở, bỏ ăn, ốm o gầy mòn tội lắm, làm mình nóng ruột theo bả :13:. Mình tính đợt này sẽ ráng kiếm thử bạn gái cho ảnh. Nếu qua tết mà số ảnh trời định FA thì mình triệt sản luôn :07:.

Bạn nào có chó gấu vào giao lưu nghen mọi người.

Quảng cáo về Bí Bí chút cho dễ kiếm bạn gái. Năm nay được 2 tuổi, vì nhà mình siêu gần bờ kè nên được ra bờ kè tập chạy từ nhỏ nên cũng cơ bắp vừa vừa. Mà là tập chạy nước rút nghe mọi người. Xuất phát điểm là hồi ảnh mới 3 tháng chở ra bờ kè đi toilet thôi rồi dụ ảnh chạy chạy theo xe. Ai dè sung chạy đua với xe luôn :hoc_mau: rồi g thành thói quen mỗi ngày đều ra chạy. Lúc đầu thì thua, g thì tăng tốc lên đc tới 40 cây một g ngang xe máy rồi, chạy một mạch từ cầu Lê Văn Sỹ tới cầu Công Lý rồi lên xe về. Tính tình thì hiền lành không căn không sủa người vô lý, ai nó thấy nghi nó mới sủa cảnh cáo. Quấn chủ lắm, lên ngủ với mình hoài, là tự nó mò lên ngủ chung chứ hok có rủ :co_y_tuong_xau:. Học mấy trick cũng nhanh, nhưng mình toàn dạy nó gì đâu không à. Biết ngồi, nằm, đứng 2 chân, nhảy cao, trườn, cụp lỗ tai, tự biết đẩy cửa (này chủ không dạy, ảnh tự mò rò cách mở, thường mở hé hé rồi nằm xuống ngắm đường, hóng chuyện), nhảy lên xe, ngồi xe máy vững và ngoan. :03:

Hai nhượt điểm lớn nhất của Bí là không chịu chụp hình với không thích tắm :frozesweat:. Nhưng không thích thôi chứ vẫn ngoan, cắn răng nghe lời chủ nên mình rất thương. Còn nhiều cái tình cảm, làm thấy thương lắm nên g mới muốn muốn muốn kiếm bạn cho ảnh để ảnh vui :hi: . Mọi người thấy thương thì nhớ giới thiệu bạn gái cho Bí nghe.

Này là hồi ảnh mới về, 2 tháng tuổi.

G thì 2 năm tuổi

Làm nũng vầy nè kekeke, cần có bạn gái yêu thương nghe keke :em xin_em xin:

Nhìn mặt e này chắc khôn lắm đấy