• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Clip hội chợ bò sát quốc tế 2010 + Rùa của Vinh

Diệu Minh Hảo

Mèo Siêu Nhân
Em cũng tuổi mèo nè chị(sn1999) :gongxi-1:

cách đúng 1 giáp, eo, nghe xong tự dưng sao thấy mình đã bắt đầu già rồi nhỉ :Onion09:

vinhmeodb

Huyền Vũ
@all: Nhà mình nhiều người tuổi mèo, sao khoái bò sát thế nhỉ :D

Và không biết có đúng ko, nhưng những người phụ nữ thích rùa mà mình biết thì đều béo ú :lau_mo_hoi:

vinhmeodb

Huyền Vũ
@vinhmeodb: :lau_mo_hoi: Tại sao lại thế nhỉ ? :lau_mo_hoi: Vì đúng là mình béo ú, nhưng BoBeouuu cũng béo ú (em nó là boy 100% nhé)

Mình nặng 76 kg, cao 1m72 thì có tính là béo ú ko nhỉ? :hmmm:

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Theo như chỉ số BMI thì chỉ số
của BoBeouuu là như sau: cao 1m75, nặng 90kg -> chỉ số 29,4 => quá nặng, thêm 0,5 nữa có nguy cơ béo phì (cần giảm 17kg) :D Cố giảm kg đi e
của Vinh là: cao 1m72, nặng 75kg: chỉ số 25,4 => cũng được đấy hơi béo 1 tí, giảm 1,5kg - 3kg thì đẹp :D
của Ngọc : cao 1m60, nặng 73kg: chỉ số 28,5 => quá nặng, cũng có nguy cơ béo phì :sadcorner: (cần giảm 16kg)
:D Có ai cần Ngọc đo chỉ số BMI cho nữa không :D

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
há thế là em siêu gầy rồi, cao m7, nặng có 53kg thôi :D

:D Em ko phải béo phì nữa, mà là gầy quá, tầm bổ vô đi, dù sao beo béo vẫn hơn gầy còm mà :D. Béo lắm bệnh, nhưng gầy quá thì cũng dễ bị bệnh lắm. Để có thể béo hơn, thì bí quyết là, vào mỗi sáng sớm, em ăn 1 cốc sữa chua nếp cẩm, đảm bảo cân tăng rõ rệt.

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Theo như chỉ số BMI thì chỉ số
của BoBeouuu là như sau: cao 1m75, nặng 90kg -> chỉ số 29,4 => quá nặng, thêm 0,5 nữa có nguy cơ béo phì (cần giảm 17kg) :D Cố giảm kg đi e
của Vinh là: cao 1m72, nặng 75kg: chỉ số 25,4 => cũng được đấy hơi béo 1 tí, giảm 1,5kg - 3kg thì đẹp :D
của Ngọc : cao 1m60, nặng 73kg: chỉ số 28,5 => quá nặng, cũng có nguy cơ béo phì :sadcorner: (cần giảm 16kg)
:D Có ai cần Ngọc đo chỉ số BMI cho nữa không :D

Chết tui rồi :sadcorner: ...
Chắc phải cho tụi nhỏ ăn dưa vàng thả ga mỗi ngày thì mới ngưng được cái tật hay ăn quá :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: :sadcorner: .

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
@BoBeouuu: ừ :D E ráng mà giảm cân đi. Béo phì sẽ dẫn đến bệnh: tim mạch, huyết áp cao, tiểu đường, thấp khớp, đột quỵ, ung thư, giảm khả năng sinh sản. :D. C đang cố gắng giảm cân đây :D. Tăng cân thì dễ, mà giảm cân thì khó. :Onion07: Huhu

Tuấn saco

YTC Developer
:D Tối qua mọi người chém gió cùng nhau trong tôpic của Phan mà hông thấy e. E ơi, bé rùa ăn lược vàng khỏe tí chút rồi :D C tổng kiểm tra sức khỏe, chân tay, giun sán, mặt mũi cho các bé còn lại :D Kết quả đều rất tốt :D. Nhưng mà :Onion09: hôm qua đó, đúng lúc chị đi vắng, có 1 người to béo, trung tuổi, cứ đi khắp các phòng xóm trọ của chị, ngó ngó vô từng phòng kiểu dò xét ý, rồi hỏi xem là ở đây có bán rùa phải không. May là con bé phòng 11 nó thông minh, nó vờ như ko có. Hic, bình thường có hẹn khách, c đều hẹn trước, mà hqua c ko hẹn ai cả. E thấy có đáng nghi ko?

chị phải cẩn thận đấy dạo này tên Thiện cũng hoãn bán rùa rùi có lẽ bon MT đang định vớt mẻ lớn ở HN

nhangak

Turquoise Member
cầu trời không phải chứ,bị bọn MT tóm cổ là die,tiền phạt chắc cũng mấy củ

vinhmeodb

Huyền Vũ
cầu trời không phải chứ,bị bọn MT tóm cổ là die,tiền phạt chắc cũng mấy củ

3 củ thôi, bằng giá tiền bé Núi vàng 99,99% của Ngọc :keke_hehe:

nhangak

Turquoise Member
phạt 3 củ thì tiếc đứt cả ruột,tuột hết cả lòng mề

vinhmeodb

Huyền Vũ
phạt 3 củ thì tiếc đứt cả ruột,tuột hết cả lòng mề

Kèm theo là thu hết tang vật, dẫn về đồn viết tường trình, cam kết, gửi về cơ quan.............. :lau_mo_hoi:

nhangak

Turquoise Member
Không biết có lên báo không nhỉ :keke_hehe:

Devil72

T.Viên Năng Động
Mấy con ở khúc 03:05-03:13 là con j vậy ta?
Nhìn ham ghê BD và LP gecko 1 nùi lun

vinhmeodb

Huyền Vũ
Mấy con ở khúc 03:05-03:13 là con j vậy ta?
Nhìn ham ghê BD và LP gecko 1 nùi lun

Con đó tên là Emperor Newt, bên shop aquapet có bán con đó với giá 12$/con thì phải!

Devil72

T.Viên Năng Động
Emperor Newt là cá cóc ấy ah ??? shop aquapet ở đâu vậy ?? cho địa chỉ wa xem thử.........