• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CLB Mỏ Khoét

Dzánh

Member
Hiz .. đồ ngọt Lily post nhìn ngon thế , thèm ... :th_haha_hammer:

Cho D ké tấm với ha :143163ljogging: . Mấy món này là Mama làm hôm sn Baba nè :X :X . Ngon lắm nhê ...

thienthanmeo_kut3

♥ lovely angle cat ♥
Oh, món ăn của D ngon ghê, mình vừa ăn xong mà xem xong vẫn thèm :th_haha_hammer:
Post tiếp này:

Khi nào chán nhớ bảo mình nhé, mình còn "đổi món". Koh nói là mình cứ post hình bánh kem dài dài :143163ljogging:

@snowball

Member
Oh, món ăn của D ngon ghê, mình vừa ăn xong mà xem xong vẫn thèm :th_haha_hammer:
Post tiếp này:

Khi nào chán nhớ bảo mình nhé, mình còn "đổi món". Koh nói là mình cứ post hình bánh kem dài dài :143163ljogging:

Cái ảnh đầu trông ngon nhỉ, như cái bánh Quý Phi cậu hay mua cho tớ ấy! (p/s: mai mua cho tớ nhé :gongxi-1: )

thienthanmeo_kut3

♥ lovely angle cat ♥
Cái ảnh đầu trông ngon nhỉ, như cái bánh Quý Phi cậu hay mua cho tớ ấy! (p/s: mai mua cho tớ nhé :gongxi-1: )
ặc, nói gì lạ thế!!! Hôm nay tớ đã mua cho cậu 1 cái, còn mỗi 10 nghìn, mai mà mua nữa là hết sạch tiền rồi :143163ljogging:
Tháng này cậu chưa đóng "tô thuế" cho tớ đấy nhé!
Thôi vào vấn đề chính. Bánh tớ post nhìn ngon koh :th_haha_hammer:

@snowball

Member
Chiều nay snow vừa làm bữa tráng miệng xong. Ngon cực :143163ljogging: ! Mời cả nhà thưởng thức (bằng mắt :Onion14: ) :

Bon apetíte!

Hiz .. đồ ngọt Lily post nhìn ngon thế , thèm ... :th_haha_hammer:

Cho D ké tấm với ha :Onion36: . Mấy món này là Mama làm hôm sn Baba nè :X :X . Ngon lắm nhê ...

Có vẻ mẹ anh Dzánh nấu ăn ngon nhỉ :gongxi-1: ! Em ghiền nhất món cua :bravo: .

@snowball

Member
Mình đi Mã Lai, làm mấy quả ảnh + video cho mọi người xem nè :D :
Sôcola hình trái tim nè:

Sôcola sữa và trắng nè:

Và cả video đây nữa nè.

@snowball

Member
Dạo này mình bận kt 1 tiết quá, ít lên được ghê. Bây h mới có tí thời gian. Thôi vào việc chính. Có ai ở đây thích ăn măng cụt không? Mẹ mình nói mình là siêu nhân măng cụt vì... (ngượng quá! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: )(cười :gongxi-1: ) mình đã từng có lân ăn hết 25 quả măng cụt trong 20 phút mà mình lại còn bóc măng cụt bằng tay cơ (giỏi chưa?). Đây là 1 số bức ảnh về măng cụt cho cả nhà thưởng thức nè:

Tàn dư sau bữa ăn :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :

@snowball

Member
Chào cả nhà lâu lắm mới lên. Hết năm học rồi! Chiều mình về bà nội chơi, bà sẽ dạy làm bánh rán (chảy dãi... :khoc_nhung_ko_chiu_thua: ) Bà sẽ cho mình mấy cái về nhà nên snow hứa sẽ chụp ảnh bánh pót lên cho mọi người nhìn nhé!:khoc_nhung_ko_chiu_thua:

ricebunny

T.Viên Năng Động
^^ Box này vui quá!

Tớ thích ăn phở bò Nam Định, phở bò sốt vang... hành dài trần chín, ớt thật cay và uống thật nhiều trà đá.
Thích ăn spaghetty. Ngoài ra tớ còn có thể tự làm spaghetty khá ngon :p
Thích ăn bánh bột lọc, xôi xéo, tà phớ, kem...

Tít nhà tớ thích ăn cơm trộn pate, cơm chan canh, ghét thức ăn cho chó.

Bông nhà tớ thích whiskat cá ngừ trộn cơm, whiskat khô.