• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho tớ hỏy thế này là như nào ạh !?

Cinder

Chiều nay tớ mớy mag 1em mèo con lai Nga về nhà, e í đc 2thág tuổy r, từ chiều đến h e í cũg ko kêu gào j, qen chỗ ngủ vz chỗ đy tè ngay, nhưg mà sao có vẻ khó ăn qá, lúc chiều có pha sữa cho nhưg k uốg, cho ăn cơm vz thịt kho tàu c~ k chịu, đến 6h tốy cho ăn cơm vz cá rán thỳ ăn rất ít, ăn xog lăn ra ngủ luôn, lúc sau tỉh dậy e í... nôn:-ss... lúc sau nữa, e í... bỵ tào tháo đuổy :-ss bh e í cứ nằm lim dim suốt
thế là như nào ạh !? mèo của tớ có bỵ làm sao k !?
àh mà e này gầy lắm, bỵ rận nhưg ít thôy, ny tớ bảo tại tớ sờ nó nhiều qá nên ốm
ai có kih ngiệm giúp tớ vớy
cảm ơn trc' nhé:th_haha_hammer:

babykeo1991

YTC Developer
Chiều nay tớ mớy mag 1em mèo con lai Nga về nhà, e í đc 2thág tuổy r, từ chiều đến h e í cũg ko kêu gào j, qen chỗ ngủ vz chỗ đy tè ngay, nhưg mà sao có vẻ khó ăn qá, lúc chiều có pha sữa cho nhưg k uốg, cho ăn cơm vz thịt kho tàu c~ k chịu, đến 6h tốy cho ăn cơm vz cá rán thỳ ăn rất ít, ăn xog lăn ra ngủ luôn, lúc sau tỉh dậy e í... nôn:-ss... lúc sau nữa, e í... bỵ tào tháo đuổy :-ss bh e í cứ nằm lim dim suốt
àh mà e này gầy lắm, bỵ rận nhưg ít thôy, ny tớ bảo tại tớ sờ nó nhiều qá nên ốm

ban.oi.cho.hoi.ban.mua.o.dau.do????????????khong.phai.meo.nha.to.chuvi.sang.nay.to.cung.ban.1.e.meo.lai.nga.cho.1.ban.500.k.ma :th_haha_hammer: :head_hot:nNeu.la.meo.nha.minh.thi.ban.hoan.tra.lai.de.minh.dua.no.di.y.te :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

mini123

phiêu bạt

cho mình hỏi mèo của bạn có tiêm phòng đầy đủ chưa ? mình nghi ngờ nó bệnh đấy :th_haha_hammer:

Cinder

ban.oi.cho.hoi.ban.mua.o.dau.do????????????khong.phai.meo.nha.to.chuvi.sang.nay.to.cung.ban.1.e.meo.lai.nga.cho.1.ban.500.k.ma :th_haha_hammer: :head_hot:nNeu.la.meo.nha.minh.thi.ban.hoan.tra.lai.de.minh.dua.no.di.y.te :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

k fải mèo của bà chị đâu =.= e mua ở tôn đức thắg, hôm trc' e vừa gọy vừa nt cho bà chị để mua em mèo nga của bà chị đó, nhà e ở gần báh hóa thah xuân đó
ước j e mua mèo từ ng có trák nhiệm như bà chị

Cinder

cho mình hỏi mèo của bạn có tiêm phòng đầy đủ chưa ? mình nghi ngờ nó bệnh đấy :th_haha_hammer:

chưa tiêm chưa tẩy giun ạh, tớ vừa ntin hỏy chủ cũ, nta bảo e í bỵ say nắg, k ăn cá ăn cơm vz phổy or gan lợn luộc, quái lạ mèo j mà ăn uốg như cún thế

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Cho xin 1 tấm hình của em mèo nào :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: