• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó phốc hươu sao ko hành kinh

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
:go_mo: :go_mo: :hmmm: :hmmm: trời ơi.
sao bé phốc hươu nhà mình 8,5 th mà chưa hành kinh ta.. mình cho bé ăn ún đầy đủ chất , đi chơi hàng ngafy mà.. mà sao bé cứ còi zin ra.các bạn chuyện về chuyện này cho mình hỏi
1. TẠI SAO BÉ CHƯA HÀNH KINH???
2. TẠI SAO BÉ CỨ CÒI ZIN VẬY? có phải vì bé còm quá nên mới chưa hành kinh? :ngoi_xom:
3. BÉ CÓ BỊ BỆNH J KO? :Onion09:
4. MÌNH NHÌN THẤY CÁI... CỦA BÉ CỨ ƯƠN ƯỚT CÁI J HỒNG HỒNG, NHƯNG SÀN NHÀ CHẢ CÓ TÍ J CẢ. sàn nhà mình màu trắng mà.. :eye_wide: :eye_wide: :Onion34:
HELP HELP

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Pham hoang ngoc tram said:
:go_mo: :go_mo: :hmmm: :hmmm: trời ơi.
sao bé phốc hươu nhà mình 8,5 th mà chưa hành kinh ta.. mình cho bé ăn ún đầy đủ chất , đi chơi hàng ngafy mà.. mà sao bé cứ còi zin ra.các bạn chuyện về chuyện này cho mình hỏi
1. TẠI SAO BÉ CHƯA HÀNH KINH???
2. TẠI SAO BÉ CỨ CÒI ZIN VẬY? có phải vì bé còm quá nên mới chưa hành kinh? :ngoi_xom:
3. BÉ CÓ BỊ BỆNH J KO? :Onion09:
4. MÌNH NHÌN THẤY CÁI... CỦA BÉ CỨ ƯƠN ƯỚT CÁI J HỒNG HỒNG, NHƯNG SÀN NHÀ CHẢ CÓ TÍ J CẢ. sàn nhà mình màu trắng mà.. :eye_wide: :eye_wide: :Onion34:
HELP HELP
1. chưa đến lúc thui bạn ơi
2. bé nhà mình cũng còi lắm, mà vẫn sinh baby ầm ầm
3. có lẽ là k bị bệnh gì đâu
4. có lẽ là KINH đấy. Nhưng fox linh hoạt lắm, nó sẽ tự liếm hết. Như con nhà mình, nó liếm sạch sẽ, mình chưa bao h phải đi lau. Chẳng bù cho con pug, để rơi rớt ra khắp nhà, haiz