• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó nhật mà lai pk thì lúc lớn nó ra seo ạ ?(Cà Mau)

chi yeu cho

Ta yêu chó
cho em hỏi,em tính nuôi loại chó như trên :acute: ,xem hình của em nó á thì toàn lúc chúng còn nhỏ ko à cute lém :gud_job: ,ko bít lúc lớn
em nó ra sao :04: ,mấy bác nào giúp em up hình lúc chúng lớn cho em coi đc ko ạ :em xin_em xin:.Sẵn tiện cho hỏi lun,có bác nào bán chó ấy ko
cho em mua 1 cặp trai,gái :lau_mo_hoi:

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
chi yeu cho said:
cho em hỏi,em tính nuôi loại chó như trên :acute: ,xem hình của em nó á thì toàn lúc chúng còn nhỏ ko à cute lém :gud_job: ,ko bít lúc lớn
em nó ra sao :04: ,mấy bác nào giúp em up hình lúc chúng lớn cho em coi đc ko ạ :em xin_em xin:.Sẵn tiện cho hỏi lun,có bác nào bán chó ấy ko
cho em mua 1 cặp trai,gái :lau_mo_hoi:
Post bài phải đúng box, Tái phạm ban nick.

chi yeu cho

Ta yêu chó
xin lỗi,em........................................................................................................................................................................................................................................ko hiểu :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm:

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
chẳng nói trc đc j. vì, còn do yếu tố di truyền.
thích thì cứ mua, chứ tiên đoán lớn lên ra sao, chịu thui bác