• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó nhà mình thuộc giống gì

bindehp

Bố mình mới được cho con chó mang về nuôi mà mình ko biết cún thuộc giống gì.Mọi người biết vào chỉ mình cái nhé, em nó mới được gần 3 tháng mà tai lúc dựng lúc cụp ( hầu như là cụp).Ai biết cách để tai nó dựng suốt thì bảo mình với nhé.Thanks mọi người nhé

Shot at 2012-05-25

Shot at 2012-05-25

Shot at 2012-05-25

Shot at 2012-05-25

Shot at 2012-05-25

Shot at 2012-05-25

mangaka

YTC Developer
hình như là fox lai hay sao í

bindehp

hix.sao người nói fox người nói rott vậy.chó nhà e còn bị cắt cụt đuôi đó.3 tháng mà nó bé tí à....hix

longxin2000

•°¤*(¯`°(F)( (Angel of animal) )(F)°´¯)*¤°•
em này nhà bạn là fox lai rott tại vì nhớ, nếu fox thuần thì chân nó sẽ cao người nhỏ, còn fox lai rott kiểu này thì chân có vẻ bự bự hơn là chân fox thuần bạn nhé, em ý xinh quá !!!

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Fox lai rott ?!!??!! chó rott to như vậy , fox nhỏ xíu à... mình không nghĩ lại có kiểu đó

mangaka

YTC Developer
đọc mọi người cm mà buồn cười quá :))

bengvip

0913340652
nó là chó lai!còn nói là fox lai rott thì không bao giờ có chuyện đó xảy ra!con này lai nhiều đời và nhiều giống nên khó có thể xác định được!

chungna37

YTC Developer
kimyochee said:
khi nào lớn tai nó sẽ dựng thôi
chó nhà mình cũng thế
Đây là foxx minpin ajh. nhỏ tai nó cụp và người nó mập ú kiểu bụ sữa. 2 3 tháng nữa tai nó sẽ dựng, người nó sẽ gầy lai, chân cao, cơ bắp