• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho mình hỏi loại chó này là gì ?

Rita Nguyen

Mình muốn tìm loại chó nhỏ hoài không lớn như vậy nè các bạn, không biết tìm mua ở đâu. Nhìn dễ thương cực kỳ, nhà mình nhỏ nên chỉ muốn tìm em nào nhỏ hoài như vậy thôi hihi.

Nhung90

T.Viên Năng Động
em chó bạn đưa lên có lần mình đã đọc thông tin về em trên kenh14.vn rồi... nếu nhớ k nhầm em nó là chó gấu, tên em này là boo nhưng vì em bị tai nạn nên em phải cắt mất phần lông trên đầu đi để điều trị, và kết quả cuối cùng ra là thế này, làm nta nhìn yêu quá đáng quá thể luôn ^^

Rita Nguyen

Đúng rồi bé này là Boo, vì bị tại nạn nên mới cắt tỉa lại lông tròn vo thế kia hihi. Nhưng mình đang tìm em bé có kích cỡ nhỏ như vậy và nuôi hoài không lớn như các loại khác.

khoamax

T.Viên Năng Động
chán các bác quá biết em nó là pé Boo nỗi tiếng có hơn 1 triệu lượt truy cập ở facebook ma ko biết giống gì ah đó là fox sóc hay còn gọi là pomeranian em ấy được chủ cắt tỉa lông rất phong cách nên chắc bạn ko nhận ra hả?

Nhung90

T.Viên Năng Động
chán các bác quá biết em nó là pé Boo nỗi tiếng có hơn 1 triệu lượt truy cập ở facebook ma ko biết giống gì ah đó là fox sóc hay còn gọi là pomeranian em ấy được chủ cắt tỉa lông rất phong cách nên chắc bạn ko nhận ra hả?

tớ thấy chân nó k giống phốc sóc gì, hix, hi vọng bạn chủ top có mua cũng đừng cắt phéng cái lông đầu của chó đi nhá ^^

_EckO_

ლ(¯O¯ლ)
chính xác như khoamax nói thì boo chíh là fox sóc đc tỉa lông lại thôi, trên fb của boo hìh như còn 1 người a e nữa mà ko có tỉa lông