• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho mình hỏi có nên mua dầu gội - sữa tắm của các pé ko ?

BillQ

Hiện tại thì các pé hams đội mình vẫn bt nhưng mình muốn các pé thơm tho thì mình có nên dùng dầu gội - sữa tắm của các pé tắm cho các pé ko ?

Vy Louis

Member
Mua của hãng Jonhsons baby ý, tắm và cả gội luônnnnnnnnnnnn. :Onion38: mình toàn dùng cho các bé loại ấy. Còn muốn thơm nữa xịt phấm rôm cho các bé

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Nói chung là của e bé thì loại nào cũng dùng đc hết nhé, yên chí

bff_daniel

Được nhak b. Mình tắm bằng dầu tắm bình thường. Tắm xong lấy máy sấy, sấy khô cho mấy bế, cuối cùng là bôi thêm ít phấn thơm cho mấy bé là oki.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
mấy bạn tắm cho hámter đủ loại sữa tắm như vậy rất nguy hiểm . vì da của hámter khác với loài người . da của hamster ko chịu dc nhìu chất dầu tắm của con người.

jimmi cute

Hiện tại thì các pé hams đội mình vẫn bt nhưng mình muốn các pé thơm tho thì mình có nên dùng dầu gội - sữa tắm của các pé tắm cho các pé ko ?
Kô nên đâu bạn ạ! Hams có 1 lớp nhớt giúp bảo vệ bé, tắm thì rất có thể lớp nhớt sẽ trôi mất nên bạn chỉ cần đến các pet shop mua sịt khử mùi hương hoa hồng, hương dâu,... Để hams nhà bản cóa thể thưm tho hơn!