• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho mình hỏi về chuồng cho cún 2-3 tháng tuổi

dabb

Mình đang định nuôi 1 chú cún khoảng 2-3 tháng tuổi, mọi ng` cho mình hỏi liệu nuôi có cần có chuồng hay lồng để nhốt k? nên đặt chỗ nằm cho bé như thế nào với

strawberry_ship

DIAMOND MEMBER
nếu sợ bé chạy lòng vòng phá đồ thì mua dây xích đi bạn, chứ nhốt lòng cún ủ rũ tội lắm, mốt bé lớn lại chật

dabb

mình cũng k muốn nhốt lại cảm giác tù túng lắm vs lại nghĩ chuồng nhanh chật thật. nhưng mà nếu mua xích thì nên xích bé ở chỗ nào, vs lại để bé ngủ ở đâu, lấy gì làm chỗ cho bé ngủ í ? bạn có j chỉ giáo cho mình vs :D

strawberry_ship

DIAMOND MEMBER
uhm, nếu có sân thì xích bé ngoài sân cho wen,mốt lớn ở đó giữ nhà, đi vs lun, lót khăm cho bé nằm, ji cũng đc, miễn ấm ấm, nhưng phải xích từ bây h, mốt ớn ko xích đc, nó la hét bể nhà ấy,

dabb

tks bạn nha :D nhà mình k có sân nhưng cũng k chật chội j chắc xích trong nhà cũng đc nhỉ :D sợ mỗi cái để chạy lung tung trong nhà là lại đi vs linh tinh thôi :)) cảm ơn nhé :oi106: :oi106: :oi106:

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
mua xích lại là tốt nhất chứ nhốt ghiết cún lười , nhát , ngu ....