• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho Hỏi Về Bọ Việt Nam

hanoipetshop

YTC Developer
Các bạn ơi cho mình hỏi sao con bọ của mình ở hậu môn nó có cái gì lòi ra ý hay là bị trĩ các bạn giúp mình với

Bạn kiểm tra lại xem co phải 2 bên đều nhau không nhé. Nếu phải thì đó là bé đực và phần lòi đó là 2 bi của bé thôi. Bé cái sẽ không có. Bạn cứ yên tâm nhé

bicva96

Bạn kiểm tra lại xem co phải 2 bên đều nhau không nhé. Nếu phải thì đó là bé đực và phần lòi đó là 2 bi của bé thôi. Bé cái sẽ không có. Bạn cứ yên tâm nhé

ths bạn

hanoipetshop

YTC Developer
tư vấn thẳng thắng quá, từ tế nhị thế mà (_ _!)

Gọi là "bi" là quá tế nhị rồi, chứ gọi theo từ dân gian sẽ là "...??", còn theo khoa học là bộ phận sinh dục. Thời buổi khoa học và mình cũng đã hàng băm hơn rồi, không cần ngần ngại mắc cỡ.

bicva96

Gọi là "bi" là quá tế nhị rồi, chứ gọi theo từ dân gian sẽ là "...??", còn theo khoa học là bộ phận sinh dục. Thời buổi khoa học và mình cũng đã hàng băm hơn rồi, không cần ngần ngại mắc cỡ.

:))=))

sukhùm

có ai chĩ mình cách tắm cko pé bọ ko ? hnay mình mới đi mua về ! tắm xong là tkấy bé yếu hẵn ! ng` cứ run run sao h` :(( vs lại cko mình hõi tối bọ có ngủ máy lạnh đc ko ?

bicva96

không sao đâu bạn ạ nó chỉ run 1 tý rồi lại hết ý mà.đừng cho nó ngủ với máy lạnh cẩn thận k nó chết đây ^^!