• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho em hỏi giá khi thiến mèo

huyhoang529

Các bác ơi cho em hỏi con mèo Mun của em nó lớn được 4 năm rồi bây giờ thiến nó được ko các bác vì em sợ quá tại nó hay vùng vẫy ko chịu nằm im, mà nó cũng hay đi chơi nữa 1/2 ngày đi chơi còn lại ở nhà, nó ăn cũng ít nữa, không biết nó có đau ko sợ quá

Các bác cho em biết giá tiền khi thiến Em nó :hmmm:

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
Miu mình dạo này k đi chơi nữa , ngủ vs mình ko hỉu tại sao :D
cũng đg định đi thiến nè mak chắc z hok thiến nữa :D

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Còn tuỳ Mèo nhà em bao nhiêu kg?Bởi vì nếu mèo to thì cần lượng thuốc gây mê nhiều hơn, sẽ đắt hơn.

Nếu mèo to, như 1 con mèo trưởng thành rồi, nó hơn 1 năm tuổi.
khoảng 300.000đ.

xynhxynhxynh

i l* mướp* iu of sjs*
Còn tuỳ Mèo nhà em bao nhiêu kg?Bởi vì nếu mèo to thì cần lượng thuốc gây mê nhiều hơn, sẽ đắt hơn.

khoảng 300.000đ.

Sao đắt dữ >"<
z mà m tưởng cỡ 100k chứ =.=' hjz

yoyomeomeo

khoảng 300.000đ.

bạn cho mình hỏi, nếu thiến hoặc triệt sản thì có thể làm lúc con bé không, nếu không thì sớm nhất có thể là khi nào

thu0ha0

Mèo đực thì thường là từ 6 tháng tuổi trở lên bạn hãy thiến.
Mèo nhà mình được 10 tháng mới thiến vì mình thấy hai cái ấy của nó bé quá :D, mà nó cũng chưa thay đổi tính tình. Đến khi được 10 tháng tuổi nó bắt đầu dữ hơn, chủ vuốt ve thôi mà cũng gầm gè, đến kinh.Nên mình nghĩ chắc đến kỳ động dục nên mình quyết định thiến. Mình nuôi nhốt trong nhà nên không tiêm phòng và không cho ra ngoài chơi. Giờ thiến được hơn 1 tháng rùi mà nó vẫn thích sang bên vườn cạnh nhà chơi. Chẳng chịu ở nhà gì cả (ngày bé nó không bít đi chơi nhé) thế mà giờ thiến xong lại thế.
Mèo nhà mình 2 kg , thiến là 50.000 đ (tiêm 1 mũi vừa kháng sinh vừa giảm đau) (đấy là không nhờ được ai, chứ thiến mèo đực thì đơn giản, bác nào mà dũng cảm và mát tay là nhờ thiến được lun)
Như nhà mình là cho mèo vào bao tải, 2 người nhà giữ, là bs làm được :keke_hehe:

txh1403

Phá phách member
bạn cho mình hỏi, nếu thiến hoặc triệt sản thì có thể làm lúc con bé không, nếu không thì sớm nhất có thể là khi nào

nên triệt sản trước 6 tháng tuổi bạn nhé

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Không nên để mèo lớn rồi mới thiến đâu bạn ạ. Nếu không muốn nó đẻ hoặc đi linh tinh thì nên thiến từ đầu đi

Mèo đực thì thường là từ 6 tháng tuổi trở lên bạn hãy thiến.
Mèo nhà mình được 10 tháng mới thiến vì mình thấy hai cái ấy của nó bé quá :D, mà nó cũng chưa thay đổi tính tình. Đến khi được 10 tháng tuổi nó bắt đầu dữ hơn, chủ vuốt ve thôi mà cũng gầm gè, đến kinh.Nên mình nghĩ chắc đến kỳ động dục nên mình quyết định thiến. Mình nuôi nhốt trong nhà nên không tiêm phòng và không cho ra ngoài chơi. Giờ thiến được hơn 1 tháng rùi mà nó vẫn thích sang bên vườn cạnh nhà chơi. Chẳng chịu ở nhà gì cả (ngày bé nó không bít đi chơi nhé) thế mà giờ thiến xong lại thế.
Mèo nhà mình 2 kg , thiến là 50.000 đ (tiêm 1 mũi vừa kháng sinh vừa giảm đau) (đấy là không nhờ được ai, chứ thiến mèo đực thì đơn giản, bác nào mà dũng cảm và mát tay là nhờ thiến được lun)
Như nhà mình là cho mèo vào bao tải, 2 người nhà giữ, là bs làm được :keke_hehe:

ông mình thiến được đấy

Kimthithi

Các Anh Chị ơi. Em muốn hỏi về giá thiến mèo của Bác sĩ Bùi Văn Sơn o Gò Vấp ạ. Mọi người nếu ai biết chia sẻ em chút thông tin và kinh nghiệm với. Em cảm ơn nhiều.