• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho em hỏi cách nuôi cún BK lai 2 tháng tuổi nhé..

bunnyr

YTC Developer
Cún BK lai của em gần 2 tháng tuổi..mới về được 3 ngày, cháo k chịu ăn..nhưng nhai cơm hơi nát thì nó ăn. Nhưng làm thế thì mình cũng nuốt bớt cả dinh dưỡng của nó..haizz :dead: ..
sữa thì chịu uống 1 ít..nhưng lo nó bị đói quá..vì nhai cơm cho nó, nó ngửi mùi á..nó cuống quýt lên chắc là đói..nhìn thương ghê luôn..em mua thức ăn hộp cho nó đc không? em cũng chưa dám tắm cho nó nữa, thấy còn hơi ốm. bi h chưa bít làm thế nào để em nó mập mạp lên 1 chút..giúp em với :Onion14:

yoko_koi

em vua nuoi 1 em Bk cung duoc 3 ngay thoi .em no khoang 2 thang' .me em ra cho mua gan ve bam ra xong tron cung com ( com cho vao may xay sinh to xay hoi nat 1 xiu a ) .den hom nay thi em cho an com roi, ngoai thit ra em con tron them 1 it rau cat nho? voi nuoc canh nua .neu chua ta duoc ma ban qua thi ban lay khan am^?lau nhung cho ban cho cunrui doi kho chai? vet ban se rung ra .neu bi dinh nhu keo cao su khong go~ duoc thi lay keo bam' cho long day di .duoc cai cun nha em khoe lam :143163ljogging:

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
em add yahoo chị chị tư vấn cho em nhé...china_girl0o0 chị chuyên về cún nhật, cún bkinh nè