• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cho em hỏi : chó cái nuôi có dơ không ạ ?

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Nhà em tính nuôi chó cái để đẻ mà mẹ em nói chó cái nuôi tanh lắm , âm hộ nó chảy máu chay chét tùm lum , vậy có cách nào chấm dứt chuyện đó không ạ ? Mấy bác giúp em với .

Hì m` có kn nè keke, chó cái nhà m` mới đẻ .Bạn nuôi chó cái thì hơi cực thôi nhưng bạn rán lau nhà thường xuyên là được rồi, vì khi đến thời kỳ phát triển thì nó chảy máu, mùi thì hơi tanh tanh đó. Bạn lau những chỗ nó rơi máu xuống nhà là được rồi, mình thướng lau với xà bông LifeBouy cho nó thêm với diệt khuẩn nữa , đó là ý kiến riêng m` nên bạn có thể tham khảo. Chó cái nuôi ko sao đâu chủ yếu m` có thể chăm sóc nó tốt hay ko thôi. Tới lúc nó đẻ con thì sướng lắm. Hi Hi chúc bạn nuôi vui vẻ nhá. Bb

Ryan Raymond

Dogs Lover-Golden Retriver Fan-Number One YTC Fan
Hì m` có kn nè keke, chó cái nhà m` mới đẻ .Bạn nuôi chó cái thì hơi cực thôi nhưng bạn rán lau nhà thường xuyên là được rồi, vì khi đến thời kỳ phát triển thì nó chảy máu, mùi thì hơi tanh tanh đó. Bạn lau những chỗ nó rơi máu xuống nhà là được rồi, mình thướng lau với xà bông LifeBouy cho nó thêm với diệt khuẩn nữa , đó là ý kiến riêng m` nên bạn có thể tham khảo. Chó cái nuôi ko sao đâu chủ yếu m` có thể chăm sóc nó tốt hay ko thôi. Tới lúc nó đẻ con thì sướng lắm. Hi Hi chúc bạn nuôi vui vẻ nhá. Bb

Thank bạn , tính nuôi Golden cái cho đẻ nhiều cún vui nhà vui cửa !! Mình sợ nuôi nó đi gượng đực tùm lum , chảy máu lên gường đồ này nọ , chắc phải mua cái chuồng . Thank KN của bạn , lâu lâu up hình mấy bé cho mình coi nha !!!