• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho e hỏi?

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyen thu trang

gold member
sao e không vào được trang hố sơ cá nhân của e ạ. vào hố sơ cá nhân của e toàn báo lỗi nick không tồn tại là sao ạ @@

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Mà sao có mấy lần chị cg định hỏi, c thấy cái tên nick của e màu đen chứ ko như mọi ng là màu xanh, và chị k thể click vô nick của e đc, thay vì nếu với nick khác c click vô nick thì ra vào trang cá nhân của ng đó e ạh!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Anh sẽ kiểm tra & update thông tin.

Thân.

nguyen thu trang

gold member
Bao Linh 85 said:
Mà sao có mấy lần chị cg định hỏi, c thấy cái tên nick của e màu đen chứ ko như mọi ng là màu xanh, và chị k thể click vô nick của e đc, thay vì nếu với nick khác c click vô nick thì ra vào trang cá nhân của ng đó e ạh!
em vẫn lập dc topic vào coment bt nhưng ko vào đc trang cá nhân chị ạ. cũng bị lâu lâu rồi ý nhưng b e mới hỏi :D

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
nguyen thu trang said:
em vẫn lập dc topic vào coment bt nhưng ko vào đc trang cá nhân chị ạ. cũng bị lâu lâu rồi ý nhưng b e mới hỏi :D
Hj,

Tài khoản của em bị các Mods đưa vào danh sách spam nên em ko vào được trang cá nhân để chỉnh sửa. Anh đã bỏ đánh dấu & em cần lưu ý không post bài hàng loạt có nội dung không phù hợp ở YTC.

Em kiểm tra lại & cho phản hồi.

Thân mến.

Status
Không mở trả lời sau này.