• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho e hỏi vấn đề thuần chủng của chó.

Duy Nguyen

YTC Developer
Nhà em có chó cái là chihuahua lai phú quốc. nếu bjo em cho lai vs con chihuahua thuần chủng. Zị nếu đẻ ra có thuần chủng hok??? hay vẫn lai phú quốc

Eter

wanderer
thuần + thuần thì mới bảo đảm ra thuần, còn đã lai rồi thì phối nữa nó cũng ra lai thôi bạn à, khả năng ra lại đc thuần ~ 1 phần ngàn tỷ (1/2^39, chưa tính đột biến :go_mo: :sadcorner: ), vì vậy nên chó thuần chủng cả giá mua bán và cho phối giống đều đắt hơn :Onion36:.
Mà cho mình hỏi cái, sao lai đc con chihuahua bé tí với con PQ hay vậy :ngoi_xom: :dead:

Duy Nguyen

YTC Developer
thuần + thuần thì mới bảo đảm ra thuần, còn đã lai rồi thì phối nữa nó cũng ra lai thôi bạn à, khả năng ra lại đc thuần ~ 1 phần ngàn tỷ (1/2^39, chưa tính đột biến :go_mo: :sadcorner: ), vì vậy nên chó thuần chủng cả giá mua bán và cho phối giống đều đắt hơn :Onion36:.
Mà cho mình hỏi cái, sao lai đc con chihuahua bé tí với con PQ hay vậy :ngoi_xom: :dead:

Mình k bjk nữa :) chó này nhà người qen cho và nói cho lai chihuahua vs phú quốc.