• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cho e hỏi đây là giống chó j ạ là lai hay thuần chủng

kenzoo

YTC Developer
lai ta mới sợ, phát biểu liều quá bạn ơi, đây là nhật lai nhưng lai gì không bik, bạn phải chụp rõ mắt chân vs mặt em mới xác định đc, nhà m cũng có 1 e gần như thế này là nhật lai chihuahua nhưng mắt hơi khác

mangaka

YTC Developer
sao nguoi ban bao la phoc soc @@

ko fải fox sóc đâu.. chắc chó nhật lai fox sóc ;))

mangaka

YTC Developer
nhật lai fox sóc đó bạn ạ.. đảm bảo lun ^^

Icecream

mình nghĩ em ấy là Bắc Kinh lai fox sóc... tại mắt em ấy nhìn giống Bắc Kinh... Hồi trc mình có 1 em Nhật lai Fox sóc ( mà bị bắt mất rồi...) hai bên mắt của em ấy màu lông khác, chứ không cùng màu... hình em ấy nè...

mangaka

YTC Developer
ko phải lai bắc kinh đâu. Mặt bk hồi bé vậy chứ lớn lên nhìn khác lắm.

vietmy1578

mình nghĩ là chihuahua thuần chủng

waht??? cái gì mà chihuahua thuần chủng hả bạn, có ai thấy con chihuahua nào giống v chưa nhỉ????

noichunglaabc

Gửi bạn truyện cười: Bàn luận về tình yêu

Các bác sĩ cho rằng: "Tình yêu là căn bệnh, cần chữa trị bệnh nhân bằng chế độ nằm giường".

Nhà vật lý: Sao lại gọi tình yêu là căn bệnh được khi mà nó tiêu hao năng lượng nhiều như thế. Phải gọi tình yêu là hoạt động.

Nhà cơ học: Sao lại gọi tình yêu là hoạt động được, khi mà tổ hợp máy chính vẫn đứng yên? Phải gọi tình yêu là nghệ thuật.

Nhà nghiên cứu nghệ thuật: Sao lại gọi tình yêu là nghệ thuật khi mà ai cũng e ngại phô ra cho người khác xem? Phải nói tình yêu là trò gian lận.

Luật gia: Sao gọi tình yêu là trò gian lận khi mà hai phía đều thỏa mãn. Phải nói tình yêu là hợp đồng sản xuất.

Nhà doanh nghiệp: Sao lại gọi tình yêu là hợp đồng sản xuất được khi mà chi phí tốn kém nhiều hơn giá trị sản phẩm cuối cùng. Phải nói tình yêu là khoa học.

Giáo sư: Sao gọi tình yêu là khoa học được khi mà đám sinh viên làm được còn tôi thì không?

lai nhé