• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chó con mất mẹ

meoconlonton92

Hy vọng các bạn chia sẻ it kn cho minh về chăm chó con 2-3tuần tuổi vừa mở mắt nhé
Chó mẹ đẻ lứa đầu dc 2em bị trộm bắt tim kiếm lẫn đi xem ở lê hồng phong vẫn ko thấy
Hai e nó còn bé wa ko bít nên cho uống sữa gi và dinh dưỡng ntn vì mấy hôm uôm may uống sữa tươi e bị èo wa.Tranh thủ lễ minh ở nhà chăm em nó nhưng ko cl kn gì nhiều monh đựơc moi nv giúp đỡ
Chân thành cảm ơn cả nhà.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Bạn mua sữa của trẻ sơ sinh từ 0 - 6 tháng tuổi về cho bé uống.
Cún con nhà bạn là 2 hay 3 tuần? Nếu 3 tuần => cún đã tự liếm dc. Còn 2 tuần => mua bình sữa về, pha, rồi cho bé uống.

meoconlonton92

mong tin

meoconlonton92

Bạn mua sữa của trẻ sơ sinh từ 0 - 6 tháng tuổi về cho bé uống.
Cún con nhà bạn là 2 hay 3 tuần? Nếu 3 tuần => cún đã tự liếm dc. Còn 2 tuần => mua bình sữa về, pha, rồi cho bé uống.
cảm ơn bạnn nhìu minh co mua tạm ở thú y bio milk ma tui no ko thich bú...người nó nhão nên xot xa wa

meoconlonton92

tui nhỏ vẫn kén bú nên mình fai xài ông tiêm bơm xit vo miệng cho tui nhỏ nhưng chắc ko nhiu như chúng bú bình ,thi thoảng lai rên ư ư thì mình tiêm sữa thôi ,ba ngày rui chi bu binh tí thôi toàn fai tiêm sữa ,ko bik là chó con thik loai sữa gì hay vị ntn mong moi người giúp đỡ