• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó con bị nôn, bỏ ăn. Đi ngoài phân đen.

chiptinhyeu

Tình hình là chú cún con nhà em bị nôn mửa dịch vàng được 3 ngày . đa cho đi BSTY mỗi ngày BS chích 2 mũi tới ngày thứ hai bác sĩ kêu cho uống nước trộn sữa nhưng khi e cho uống xong thì thấy nó nôn ra. Ngày thứ 3 thì em thấy nó đi ngoài phân đen nôn ít hơn 1 ngày nôn khoảng 3 lần hay 4 lần gì đó. Help các anh chị giúp đỡ....

Picatso

YTC Developer
Tình hình là chú cún con nhà em bị nôn mửa dịch vàng được 3 ngày . đa cho đi BSTY mỗi ngày BS chích 2 mũi tới ngày thứ hai bác sĩ kêu cho uống nước trộn sữa nhưng khi e cho uống xong thì thấy nó nôn ra. Ngày thứ 3 thì em thấy nó đi ngoài phân đen nôn ít hơn 1 ngày nôn khoảng 3 lần hay 4 lần gì đó. Help các anh chị giúp đỡ....

cún của bạn tình hình sao rồi.

chiptinhyeu

cún của bạn tình hình sao rồi.

Hôm nay e đã đi mua thuốc về cho nó ún và chích thuốc bổ cho nó rồi. em đút cháo với nước ít cho nó thì không thấy nó ói mà để nó tự ún thì nó uống nhiều lắm sau đó là ói ra. Nó cũng không ói nhiều như những ngày đầu. Nhưng rất thèm ún nước cứ thả ra là đi uống nước uống rất nhiều sau đó la ói.

quangchi

YTC Developer
chó bị pavo rồi bạn. bạn càng cho ăn nhiều + uống nhiều thì cún càng ói nhiều. nếu trong trường hợp này thì cách tốt nhất là chích thuốc bổ + ói chuyền dịch. khi đem về cần cho cún ấm và đừng đụng chạm gì em ấy. nếu qua khỏi 5 ngày thì cún bạn qua còn không thì hên xui hehe. thân chào bạn

chiptinhyeu

chó bị pavo rồi bạn. bạn càng cho ăn nhiều + uống nhiều thì cún càng ói nhiều. nếu trong trường hợp này thì cách tốt nhất là chích thuốc bổ + ói chuyền dịch. khi đem về cần cho cún ấm và đừng đụng chạm gì em ấy. nếu qua khỏi 5 ngày thì cún bạn qua còn không thì hên xui hehe. thân chào bạn

Hôm nay la ngày thứ tư r mai là 5 r hihi cầu cho tai qua nạn khỏi.