• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CHÓ Cocker 1 Tuổi Không Biết SỦA :(

RoxyKim

Chào cả nhà! Em cocker nhà tớ gần 1 tuổi, giống đực rất dễ thương, ngoan, ăn uống tốt, biết đi vệ sinh đúng chỗ nhưng ngặt 1 nỗi là từ lúc mang về nuôi đến giờ làm đủ mọi cách mà em ấy vẫn không sủa, chưa sủa 1 lần nào cả. Có khi nào chó bị câm không cả nhà? Nhiều lúc mình chọc cho em ấy tức lên em ấy chỉ rú nhẹ nhẹ kiểu sợ sệt. Nói chung là em ấy chưa sủa, mình có cài phần mềm tiếng chó sủa trong điện thoại DOG Piano cho em ấy nghe, mà em ấy cũng ko phản ứng gì cả. Cả nhà có thấy trường hợp này đặc biệt không? Giúp mình với!!! Cám ơn cả nhà nhiều nhé :gongxi-1:

RoxyKim

Mình nghĩ chắc đây là trường hợp đặc biệt, thật kì lạ. Có bác nào gặp phải trường hợp này chưa? Hic giúp em với!

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
bạn nuôi thêm 1 e nữa( chó ta ) cũng được để cho nó trông nhà trc bạn t cũng nuôi 1 e toy cũng k biết sủa nhưng mà thêm 1 e nữa về thấy nó sủa con toy cũng sủa theo :)) k biết s nữa. chắc là đú đây mà bạn thử xem nhé

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
giống con phốc nhà mình vãi... biết sủa nhưng chg bao h chịu sủa cả

nó cứ làm như mình là ng ý

lxtrag

T.Viên Năng Động
như bạn ở trên nói đó mang thêm 1 con cún ta về hay sủa nó thấy sẽ sủa theo . Mình nuôi alaska người ta bảo chúng ngu k sủa người lạ nhưng mình nhà mình nuôi chó ta nữa người lạ qua sủa dần nó thấy vậy thấy người ta nó cũng sủa inh ỏi