• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

chỉ mình với

Nguyên Phát

Nguyên Phát
cún mình đk 2 tháng ! thả nó ra nó cứ lấy răng cà cà xuống đất kêu rột rột ( răng cọ xát vs nền nhà ) nhìn xót quá mà k pik bị gì hay là bản năng là vậy ! ai bik hướng dẫn e nhaz !

thaogacum95

Gà Cúm
Bạn ơi, cái này sao lại viết trong mục mua bán chó đc :hmmm: còn cún của bạn chắc là ngứa răng đấy :) bạn mua đồ chơi về cho cún gặm nghịch sẽ đỡ hơn :keke_hehe: cún nhà mình cũng vậy, nó cũng như thế đã đành, lại còn cắn cả ga giường,chiếu... cơ :lac_dau: mình mua cái dây thừng& bóng cho thế là nó gặm suốt ngày ,ko còn kiểu kia nữa :157:

Nguyên Phát

Nguyên Phát
Bạn ơi, cái này sao lại viết trong mục mua bán chó đc :hmmm: còn cún của bạn chắc là ngứa răng đấy :) bạn mua đồ chơi về cho cún gặm nghịch sẽ đỡ hơn :keke_hehe: cún nhà mình cũng vậy, nó cũng như thế đã đành, lại còn cắn cả ga giường,chiếu... cơ :lac_dau: mình mua cái dây thừng& bóng cho thế là nó gặm suốt ngày ,ko còn kiểu kia nữa :157:

hix mình chả pik n?A rối quá đăng đại ! cảm ơn bạn nhá ! tối ấm :D mà nè chó mình 2 tháng Phốc ( nhỏ ) 1 tuần tắm 1 lần đk k ?

thaogacum95

Gà Cúm
cái vụ tắm táp này mình ko dám chắc :-ss nhg cún mình đc 3 tháng r mình mới dám tắm cho nó,mà cũng chỉ 2 tuần/ lần thôi :) chó con tắm nhiều sợ lắm. mình nghĩ nếu bạn thấy cún bẩn,hôi thì lấy khắn ẩm lau ng cho nó thường xuyên,còn tắm thì hạn chế đc càng tốt ^^

Nguyên Phát

Nguyên Phát
cái vụ tắm táp này mình ko dám chắc :-ss nhg cún mình đc 3 tháng r mình mới dám tắm cho nó,mà cũng chỉ 2 tuần/ lần thôi :) chó con tắm nhiều sợ lắm. mình nghĩ nếu bạn thấy cún bẩn,hôi thì lấy khắn ẩm lau ng cho nó thường xuyên,còn tắm thì hạn chế đc càng tốt ^^

thanks so muck !! tối ấm bên cún iu* nhé ! G9 !!

LiiGaChick

YTC Developer
ấy bạn hix mình chả pik n?A rối quá đăng đại ! cảm ơn bạn nhá ! tối ấm :D mà nè chó mình 2 tháng Phốc ( nhỏ ) 1 tuần tắm 1 lần đk k ?

bạn mới bắt mà nó mới đc 2 tháng thì chưa tắm đc đâu.tắm là nó ốm khỏi chữa luôn đấy.đợt này chó đang bệnh nhiều.tốt nhất là bạn nên để cún trong nhà nuôi, k đc để nó nằm nền nhà,2 tuần sau thì cho nó đi tiêm phòng tẩy giun,tầm 3,4 tháng chó cứng cáp mới tắm và cho ra ngoài chơi.