• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chỉ dẫn sử dụng thuốc phá thai

"Chào Bác Sỹ. Em mang bầu không tính dự định với bạn trai, nhưng cả hai còn quá trẻ bắt buộc em không muốn giữ thai lại. Em có được sự hiểu biết bên trên mạng thì nghe đến liệu pháp phá thai bằng thuốc. Vậy bác sĩ có thể cho em biết nơi nào bán thuốc phá thai & chỉ dẫn uống thuốc phá thai ra làm sao đc không ạ?"
(Linh, 17 tuổi)
Chào em. Phá thai bằng thuốc là biện pháp loại bỏ thai nhi bằng phương pháp cho “sảy tự nhiên”. Phá thai bằng thuốc được không ít chị em lựa chọn bởi ít gây tác động tới tâm lý bạn nữ, tính bình an cao, tiện lợi, dễ lạm dụng, kín... Vậy dưới đây các bác sĩ sản khoa tại phòng khám bệnh đa khoa Hồng Cường sẽ support cho em nhé.
phương pháp đình chỉ thai bằng thuốc
Thuốc phá thai tậu chỗ nào & cách sử dụng ra làm sao là thắc mắc được rất nhiều chị em quan tâm bây giờ. Bên trên thị phần, thuốc phá thai đc bán tràn ngập tại các nhà thuốc. Nhưng em chớ nên tự ý chọn và uống thuốc phá thai vì việc đó hết sức nguy hiểm, không ít trường hợp đã phải đưa đến trung tâm khám chữa bệnh bệnh viện cấp cứu giúp vì bị băng huyết do tự ý sử dụng thuốc phá thai mà không có sự hỗ trợ của bác ý sĩ.
quy trình phá thai bằng thuốc bình yên diễn ra như sau:
Bước 1:
Thai phụ tiến hành thăm khám sức khỏe & rất âm để định vị giới hạn tuổi, vị thế & size của thai nhi.
Bước 2: bác sĩ sản khoa sẽ không dùng phương thuốc phá thai mà thai phụ uống. Viên thuốc phá thai thứ nhất để triển khai ngưng sự tiến lên của thai.
Bước 3: Sau 2 ngày, BS sản khoa sẽ cho thai phụ uống tiếp viên vật dụng 2. Trong quá trình uống thuốc thai phụ rất cần phải bác sĩ quan sát các biểu hiện để kịp thời giải pháp xử lý.
Bước 4: tới trung tâm y tế chuyên khoa để kiểm định tử cung & hiệu quả sau khi đã lạm dụng không còn thuốc.
giả dụ chị em tùy tiện sắm thuốc về sử dụng hoặc phá thai tại cơ sở y tế không đủ tiêu chuẩn sẽ dẫn đến:
không theo dõi sát bệnh nhân
, thai thậm chí ko được tống xuất hoàn toàn dẫn đến sót thai, sót nhau thai
Gây băng huyết, mất máu dài ngày nguy hại nhiễm trùng tử cung cao, nguy hiểm đến tính mạng.
nếu có sự cố hoặc sai sót xảy ra Bác Sỹ ko đủ kinh nghiệm không hề cách xử lý ngay bây giờ.
cơ sở vật chất thô sơ, thiết bị không tốt mà thậm chí dẫn đến nhiễm trùng.
ADD phá thai bằng thuốc bình an tại TP. HCM
đc biết đến là 1 trong những trung tâm chăm sóc sức khỏe sinh sản & bổ trợ đình chỉ thai kỳ uy tín tại TPHCM, phòng khám đa khoa Hồng Cường hiện đang là Địa chỉ cửa hàng được rất nhiều chị em lòng tin lúc có nhu cầu đình chỉ thai an ninh.
Có thể bạn quan tâm: Phòng khám đa khoa Hồng Cường
phương pháp Mini: giả dụ nhận ra thai phụ ko đủ ĐK để vận dụng phá thai bằng thuốc, Bác Sỹ sản khoa sẽ giới thiệucho chị em liệu pháp Mini an ninh, không để lại biến đổi nguy hiểm.
đây là các chia sẻ của các Bác Sỹ sản khoa tại phòng khám bệnh đa khoa Hồng Cường, em chớ nên tự ý sắm & uống thuốc phá thai vì vô cùng nghiêm trọng, mà hãy đến ngay Cửa Hàng chúng tôi để đc các BS sản khoa sau đây thăm khám nhé.

PHÒNG KHÁM ĐA KHOA HỒNG CƯỜNG
Địa chỉ: 87-89 Thành Thái, P.14, Q.10, TP.HCM
Website: https://phongkhamdakhoahongcuong.vn/
Hotline: 028 3863 9888 (Tư vấn miễn phí)
Thời gian làm việc: Từ 8h – 20h từ thứ 2 đến chủ nhật (kể cả lễ, tết)
Nguồn: https://phongkhamdakhoahongcuong.vn/huong-dan-uong-thuoc-pha-thai.html